| Tên thương hiệu: | GQZ |
| Số mô hình: | 6001-2RS |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Negotion |
| Thời gian giao hàng: | 3 ngày làm việc sau khi nhận được khoản thanh toán của bạn |
| Điều khoản thanh toán: | T/t hoặc liên minh phương Tây hoặc paypal |
6001 6001-2RS 6001-2RS-C3 Xốp cao su niêm phong vòng bi rãnh sâu cho máy móc công nghiệp 12 * 28 * 8mm
6001-2RS Xây đệm hình quả cầu rãnh sâulà một vòng bi quả bóng quang chính xác với niêm phong cao su kép ở cả hai bên, được thiết kế để ngăn không cho bụi, ẩm và chất gây ô nhiễm xâm nhập vào vòng bi. Nó được sử dụng rộng rãi trong động cơ điện, máy bơm,Các thành phần ô tô, máy móc công nghiệp và thiết bị gia dụng.
GQZ Bearing cung cấp vòng bi 6001-2RS với chất lượng ổn định, xoay tròn trơn tru và tuổi thọ dài cho khách hàng OEM và thị trường hậu mãi toàn cầu.
| Parameter | Giá trị |
|---|---|
| Mô hình vòng bi | 6001-2RS |
| Chiều kính bên trong (ID) | 12 mm |
| Chiều kính bên ngoài (OD) | 28 mm |
| Chiều rộng | 8 mm |
| Loại niêm phong | Nhãn cao su đôi (2RS) |
| Vật liệu lồng | Thép / đồng / Nylon |
| Vật liệu | Thép Chrome (GCr15) / Thép không gỉ |
| Mức độ chính xác | P0 / P6 / P5 |
| Lôi trơn | Sơn dầu |
Các con dấu cao su kép (2RS)
Bảo vệ khỏi bụi, nước và chất gây ô nhiễm, kéo dài tuổi thọ của vòng bi.
Tiếng ồn thấp và xoay tròn trơn tru
Thiết kế nội bộ tối ưu đảm bảo hoạt động ổn định và yên tĩnh.
Khả năng tải trọng cao
Thích hợp cho cả tải trọng trục và trục vừa phải.
Hoạt động không cần bảo trì lâu
Được bôi trơn trước với mỡ chất lượng cao để sử dụng lâu dài.
Tùy chọn tùy chỉnh có sẵn
Vật liệu, mức độ dung nạp, loại mỡ và bao bì có thể được tùy chỉnh.
Động cơ điện
Máy bơm nước và máy bơm ly tâm
Máy phát điện và phụ kiện ô tô
Các hộp số và hệ thống truyền tải
Máy gia dụng
Thiết bị tự động hóa công nghiệp
Chúng tôi chỉ cung cấp các vòng bi sau:
| Điểm | Số vòng bi | Thương hiệu |
|---|---|---|
| 1 | R31E-11G58# | NSK |
| 2 | 6005LU/50 | NTN |
| 3 | 3TM-SF08A75PX1 | NTN |
| 4 | 6205NC/26V16 ((26X52X15) | |
| 5 | 3TM-16607/33 ((AB44249S01) | NTN/SNR |
| 6 | TM-SC08A67CS19 | NTN |
| 7 | 3TM-6305V46 ((AB44060S01) | NTN/SNR |
| 8 | 3TM-SX05N12NC3PX1 ((AB44049S01) | NTN/SNR |
| 9 | 6207/33 ((AB44260S01) | NTN/SNR |
| 10 | SF06A18 | NTN |
| 11 | TM-SC08A76CS20 | NTN |
| 12 | R08A70 | NTN |
| 13 | SF04A12 | NTN |
| 14 | SC06A68 | NTN |
| 15 | R08A68 | NTN |
| 16 | STA5076LTF/STA4076 | KOYO |
| 17 | STA5080LFT | KOYO |
| 18 | ST6293 | KOYO |
| 19 | STB5090LFT | KOYO |
| 20 | ST4085LFT | KOYO |
| 21 | R38-9/R41E-20 | NSK |
| 22 | R57E-7 | NSK |
| 23 | STA3064LFT | KOYO |
| 24 | R41E-17/LM501349 | NSK |
| 25 | B49-12UR | NSK |
| 26 | B49-8AUR | NSK |
| 27 | B35Z-11A/B35Z-7 | NSK |
| 28 | B37-9AUR | NSK |
| 29 | B37-15UR | NSK |
| 30 | B37-10AUR | NSK |
| 31 | VP55-2/VP55-1 | NSK |
| 32 | VP42-8/VP42-13 | NSK |
| 33 | B37Z-5/B35Z-12 | NSK |
| 34 | ST6293 | KOYO |
| 35 | ST3568-1 | KOYO |
| 36 | ST3062ALFT | KOYO |
| 37 | STA3565 | KOYO |
| 38 | ST5091 | KOYO |
| 39 | ST3064/ST3064-9 | KOYO |
| 40 | HTF R35-39G | NSK |
| 41 | R45Z-9A | NSK |
| 42 | R56-6A | NSK |
| 43 | B49-7AUR | NSK |
| 44 | B43-4AUR | NSK |
| 45 | B32Z-6UR | NSK |
| 46 | HTF B43-8 | NSK |
| 47 | B31-15 | NSK |
| 48 | B32-33A | NSK |
| 49 | B43-3UR | NSK |
| 50 | B43-2CG65 | NSK |
| 51 | DG4380CS58 | KOYO |
| 52 | B49-10 | NSK |
| 53 | B33Z-15 | NSK |
| 54 | ST3580-1 | KOYO |
| 55 | ST3368-1-N | KOYO |
| 56 | ST4890 | KOYO |
| 57 | STA6095 | KOYO |
| 58 | 45TM04A-A-NC3 | NSK |
| 59 | 36RFSNRW2X5CS | NACHI/NSK |
| 60 | 303/28R-N | NSK/KOYO |
| 61 | HTF B45-106 | NSK |
| 62 | 50TM02X1C3M40A | NSK |
| 63 | J30-1A | NSK |
| 64 | STA4785LFT | KOYO |
| 65 | R45-24NSAU1U42 | NSK |
| 66 | R35-60U2/R35-60U42 | NSK |
| 67 | 17TM09U40AL | NSK |
| 68 | B40-120 | NSK |
| 69 | 70591-1 | KOYO |
| 70 | 501349/57428-N | KOYO |
| 71 | HTF R38-10 | NSK |
| 72 | HTF R67-49 | NSK |
| 73 | HTF R30-50G | NSK |
| 74 | NP457992/NP926068 | TIMKEN |
| 75 | 08NU1030VHS01C3 | KOYO |
| 76 | DG358220-1SH | KOYO |
| 77 | DG358816-1SH | KOYO |
| 78 | DG357213-1SH | KOYO |
| 79 | DG407414LTSH | KOYO |
| 80 | 19YM3206VH | KOYO |
| 81 | R27-6CG40 | NSK |
| 82 | B25-259ACG14YR | NSK |
| 83 | 30TM05-A-2C3 | NSK |
| 84 | 30TM14-MX1CA135 ((2RSN) | NSK |
| 85 | HTF B40-134-A-A-NC3 UR | NSK |
| 86 | J30-18/VP39-2 | NSK |
| 87 | 28TM12 ((2RSNR) | NSK |
| 88 | U35-11CG42 | NSK |
| 89 | B20-14/C3U1UR | NSK |
| 90 | M30-8CG32 | NSK |
| 91 | B20-161J1C3 | NSK |
| 92 | BDZ38-1J | NSK |
| 93 | 30TM02R1XMRCH38-1 | NSK |
| 94 | 20TM01C4 | NSK |
| 95 | 37TM03C3 | NSK |
| 96 | STF R40-101g | NSK |
| 97 | R55-24UQU42 | NSK |
| 98 | 47TM01-A-NC3 SA801 | NSK |
| 99 | 35DFS01 | NSK |
| 100 | DAC285822-2RKBDC4 | KOYO |
| 101 | YTM244618AM | KOYO |
| 102 | STA3565 | KOYO |
| 103 | TR100902/1B | KOYO |
| 104 | ST5791 | KOYO |
Kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt từ nguyên liệu thô đến vòng bi hoàn thành
Quy trình sản xuất tiêu chuẩn ISO
Cung cấp ổn định cho OEM và các nhà phân phối
Các giải pháp vòng bi tùy chỉnh và dịch vụ xây dựng thương hiệu
Giá nhà máy cạnh tranh và giao hàng nhanh chóng
![]()
![]()
![]()
![]()
Q1: MOQ cho vòng bi 6001-2RS là bao nhiêu?
A: MOQ tiêu chuẩn là linh hoạt. Các đơn đặt hàng thử nghiệm nhỏ được chấp nhận, và các đơn đặt hàng hàng loạt nhận được giá tốt hơn.
Q2: Thời gian dẫn đầu cho các đơn đặt hàng hàng loạt là bao nhiêu?
A: Đơn đặt hàng hàng tồn kho có thể vận chuyển trong 2 ~ 5 ngày. OEM hoặc vòng bi tùy chỉnh thường mất 15 ~ 30 ngày tùy thuộc vào số lượng.
Q3: Bạn cung cấp thương hiệu OEM và bao bì tùy chỉnh?
Đáp: Có. GQZ Bearing hỗ trợ đánh dấu bằng laser, nhãn riêng và bao bì tùy chỉnh cho các nhà phân phối và người mua công nghiệp.