| Tên thương hiệu: | Optional |
| Số mô hình: | KA025AR0 |
| MOQ: | 1. CÁI |
| giá bán: | $12 -$15 |
| Thời gian giao hàng: | Trong vòng 3 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, Paypal, MoneyGram |
CácKA025AR0 Gói hình quả bóng cắt mỏnglà một vòng bi tường mỏng chính xác cao được thiết kế cho các ứng dụng đòi hỏicấu trúc nhẹ, không gian nhỏ gọn và độ chính xác xoay caoVới đường cắt ngang không đổi và giảm trọng lượng, vòng bi này được sử dụng rộng rãi trongrobot, hàng không vũ trụ, thiết bị y tế và máy móc chính xác.
| Parameter | Mô tả |
|---|---|
| Mô hình vòng bi | KA025AR0 |
| Loại vòng bi | Đồ đệm hình quả bóng cắt mỏng |
| Kích thước khoan | 63.5mm |
| Chiều kính bên ngoài | 76.2mm |
| Chiều rộng | 6.35 mm |
| Vật liệu | Thép Chrome (Thép không gỉ tùy chọn) |
| Loại lồng | Chuồng thép hoặc chuồng polyamide |
| Mức độ chính xác | P0, P6, P5, P4 Có sẵn |
| Loại niêm phong | Các tùy chọn mở, được che chắn hoặc được niêm phong |
| Lôi trơn | Mỡ hoặc dầu |
![]()
![]()
![]()
![]()
Q1: Các vòng bi KA025AR0 có thể được tùy chỉnh không?
A: Có. Vật liệu, lớp độ chính xác, loại lồng và bôi trơn có thể được tùy chỉnh cho các dự án OEM.
Q2: Thời gian dẫn đầu cho các đơn đặt hàng hàng loạt là bao nhiêu?
A: Đơn đặt hàng trong kho sẽ được gửi trong vòng 2~5 ngày.
Q3: Bạn có hỗ trợ nhãn riêng và bao bì không?
A: Có, đánh dấu bằng laser và đóng gói tùy chỉnh cho các nhà phân phối có sẵn.