| Tên thương hiệu: | GQZ |
| Số mô hình: | XSU140944 |
| MOQ: | 5 cái |
| giá bán: | $1009-$1030 |
| Thời gian giao hàng: | 3 ngày làm việc sau khi nhận được khoản thanh toán của bạn |
| Điều khoản thanh toán: | T/t hoặc liên minh phương Tây hoặc paypal |
CácXSU140944 Lối xích bánh rănglà một độ chính xác caovòng bi xoay xoay chéođược thiết kế đểMáy cẩu, thiết bị CNC, bàn quay và hệ thống tự động hóa công nghiệpVới kích thước874x1014x56mm, cái nàyvòng bi xoay với thiết bịđảm bảo truyền mô-men xoắn hiệu quả, xoay tròn trơn tru và khả năng tải cao.
Được xây dựng với mộtCấu trúc cuộn hình trụ chéo, nó hỗ trợTrọng lượng phóng xạ, trục và đà cùng một lúc, làm cho nó lý tưởng choHệ thống xoay cần cẩu, vòng bi bàn xoay và các bộ phận máy móc hạng nặng.
Cái này.vòng bi xoay chéođề nghịđộ cứng cao, thiết kế nhỏ gọn và hiệu suất ổn định, được sử dụng rộng rãi trongmáy móc xây dựng, bộ phận máy CNC, thiết bị cần cẩu và các ứng dụng tự động hóa.
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mô hình | XSU140944 |
| Chiều kính bên trong (ID) | 874 mm |
| Chiều kính bên ngoài (OD) | 1014 mm |
| Chiều rộng (H) | 56 mm |
| Loại | Xích vòng bi với bánh răng |
| Cấu trúc | Vòng xoay hình trụ chéo |
| Vật liệu | Vỏ xích thép |
| Lớp độ chính xác | P5 / P4 tùy chọn |
| Nạp trước | Thuế |
| Ứng dụng | Máy cẩu, Thiết bị CNC, Hệ thống quay |
| INA | Trọng lượng (kg) | Ừ. | di | Lào! | ni/na | Li | Di | da | A | B | C | D | Nạp trước |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| XSU140414N | 28 | 484 | 344 | 460 | 24 | 468 | 415 | 413 | 0.04 | 0.04 | 0.06 | 0.06 | 0.01-0.03 |
| XSU140544N | 38 | 614 | 474 | 590 | 32 | 598 | 545 | 543 | 0.04 | 0.04 | 0.07 | 0.06 | 0.01-0.03 |
| XSU140644N | 44 | 714 | 574 | 690 | 36 | 698 | 645 | 643 | 0.05 | 0.05 | 0.08 | 0.07 | 0.01-0.04 |
| XSU140744N | 52 | 814 | 674 | 790 | 40 | 798 | 745 | 743 | 0.05 | 0.05 | 0.09 | 0.08 | 0.01-0.04 |
| XSU140844N | 60 | 914 | 774 | 890 | 40 | 898 | 845 | 843 | 0.06 | 0.06 | 0.09 | 0.09 | 0.01-0.04 |
| XSU140944N | 67 | 1014 | 874 | 990 | 44 | 998 | 945 | 943 | 0.06 | 0.06 | 0.11 | 0.09 | 0.01-0.05 |
| XSU141094N | 77 | 1164 | 1024 | 1140 | 48 | 1148 | 1095 | 1093 | 0.07 | 0.07 | 0.11 | 0.11 | 0.01-0.05 |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
A1: Có, nó có một bánh răng tích hợp để truyền mô-men xoắn hiệu quả.
A2: Có, nó được thiết kế đặc biệt cho các hệ thống xoay cần cẩu và máy móc nặng.
A3: Vâng, chúng tôi hỗ trợ tùy chỉnh cho loại bánh răng, tải trước và lớp độ chính xác.