| Tên thương hiệu: | GQZ |
| Số mô hình: | XSA140644N |
| MOQ: | 5 cái |
| giá bán: | $580 ~ $880 |
| Thời gian giao hàng: | 3 ngày làm việc sau khi nhận được khoản thanh toán của bạn |
| Điều khoản thanh toán: | T/t hoặc liên minh phương Tây hoặc paypal |
Các Vòng bi xoay XSA140644N là một loại vòng bi con lăn trụ chéo có bánh răng ngoài có độ chính xác cao, được thiết kế cho bàn xoay, máy CNC, hệ thống tự động hóa công nghiệp và thiết bị hạng nặng. Với kích thước 574x742.3x56mm, vòng bi xoay bánh răng ngoài này đảm bảo truyền mô-men xoắn hiệu quả, quay trơn tru và khả năng chịu tải cao.
Được chế tạo với cấu trúc con lăn chéo, nó hỗ trợ tải trọng xuyên tâm, hướng tâm và mô-men xoắn đồng thời, làm cho nó lý tưởng cho vòng bi bàn xoay, hệ thống định vị chính xác và các ứng dụng quay công nghiệp.
Các vòng bi con lăn chéo vòng bi xoay này mang lại độ cứng cao, cấu trúc nhỏ gọn và hiệu suất ổn định, được sử dụng rộng rãi trong các bộ phận máy CNC, thiết bị tự động hóa, máy móc xây dựng và bàn xoay.
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mô hình | XSA140644N |
| Đường kính trong (ID) | 574 mm |
| Đường kính ngoài (OD) | 742.3 mm |
| Chiều rộng (H) | 56 mm |
| Loại | Vòng bi xoay (Bánh răng ngoài) |
| Cấu trúc | Con lăn trụ chéo |
| Chất liệu | Thép vòng bi |
| Lớp chính xác | P5 / P4 tùy chọn |
| Độ ép trước | Tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Máy CNC, Bàn xoay, Hệ thống tự động hóa |
| INA |
Cân nặng (Kg) |
Da | di | Di | da | La | Li | ni | na | A | B | C | D | Độ ép trước | do | m | z |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| XSA140414N | 32 | 503.3 | 344 | 417 | 413 | 455 | 368 | 24 | 20 | 0.04 | 0.04 | 0.06 | 0.06 | 0.01-0.03 | 495 | 5 | 99 |
| XSA140544N | 44 | 640.3 | 474 | 547 | 543 | 585 | 498 | 32 | 28 | 0.04 | 0.04 | 0.07 | 0.06 | 0.01-0.03 | 630 | 6 | 105 |
| XSA140644N | 52 | 742.3 | 574 | 647 | 643 | 685 | 598 | 36 | 32 | 0.05 | 0.05 | 0.08 | 0.07 | 0.01-0.04 | 732 | 6 | 122 |
| XSA140744N | 59 | 838.1 | 674 | 747 | 743 | 785 | 698 | 40 | 36 | 0.05 | 0.05 | 0.08 | 0.08 | 0.01-0.04 | 828 | 6 | 138 |
| XSA140844N | 71 | 950.1 | 774 | 847 | 843 | 885 | 798 | 40 | 36 | 0.06 | 0.06 | 0.09 | 0.08 | 0.01-0.04 | 936 | 8 | 117 |
| XSA140944N | 77 | 1046.1 | 874 | 947 | 943 | 985 | 898 | 44 | 40 | 0.06 | 0.06 | 0.09 | 0.09 | 0.01-0.05 | 1032 | 8 | 129 |
| XSA141094N | 91 | 1198.1 | 1024 | 1097 | 1093 | 1135 | 1048 | 48 | 44 | 0.07 | 0.07 | 0.11 | 0.11 | 0.01-0.05 | 1184 | 8 | 148 |