| Tên thương hiệu: | GQZ |
| Số mô hình: | XA140753N |
| MOQ: | 5 cái |
| giá bán: | $719-789 |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc sau khi nhận được khoản thanh toán của bạn |
| Điều khoản thanh toán: | D/A,D/P,T/T |
Bánh răng xoay XA140753N với bánh răng ngoài được thiết kế cho các hệ thống quay đường kính lớn yêu cầu truyền động hiệu quả và hiệu suất ổn định trong máy cẩu và thiết bị công nghiệp.
Với cấu trúc mỏng và cấu trúc bên trong được tối ưu hóa, nó mang lại khả năng quay đáng tin cậy, giảm trọng lượng và tích hợp hiệu quả vào các lắp đặt nhạy cảm với không gian.
Nhận báo giá trong vòng 24 giờ cho dự án của bạn.
Bánh răng xoay này được sử dụng rộng rãi trong:
Thích hợp cho các ứng dụng yêu cầuquay đường kính lớn, truyền động hiệu quả và thiết kế lắp đặt nhỏ gọn.
![]()
Cải thiện hiệu quả và giảm tải cơ học trong hệ thống máy cẩu.
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mẫu mã | XA140753N |
| Đường kính trong (ID) | 674 mm |
| Đường kính ngoài (OD) | 862.3 mm |
| Chiều rộng | 50 mm |
| Cấu trúc | Bánh răng xoay con lăn chéo |
| Loại bánh răng | Bánh răng ngoài |
| Chất liệu | Thép vòng bi chất lượng cao |
| Ứng dụng | Máy cẩu / Thiết bị công nghiệp |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
Bản vẽ chi tiết và thông số kỹ thuật tùy chỉnh có sẵn theo yêu cầu.
| INA | Trọng lượng (Kg) |
Da | di | La | na | Db | Li | H | h | b | do | m | z |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| XA120235N | 13 | 318.8 | 171 | 275 | 12 | 13 | 195 | 40 | 35 | 35 | 312 | 4 | 78 |
| XA180309N | 30 | 408.4 | 235 | 235 | 24 | 13 | 259 | 60 | 52.5 | 52.5 | 400 | 5 | 80 |
| XA160407N | 33 | 503.3 | 335 | 335 | 30 | 13 | 359 | 50 | 45 | 45 | 495 | 5 | 99 |
| XA260475N | 64 | 598.2 | 385 | 382 | 36 | 16 | 410 | 65 | 60 | 60 | 588 | 6 | 98 |
| XA140540N | 39 | 640.3 | 471 | 471 | 40 | 13 | 495 | 48 | 41 | 41 | 630 | 6 | 105 |
| XA260560N | 90 | 708 | 456 | 456 | 28 | 18 | 496 | 68 | 61 | 61 | 690 | 10 | 69 |
| XA240574N | 84 | 695 | 480 | 480 | 18 | 18 | 508 | 77 | 42 | 42 | 685 | 5 | 137 |
| XA160596N | 63 | 712.3 | 510 | 510 | 24 | 18 | 421 | 55 | 48 | 48 | 702 | 6 | 117 |
| XA140640N | 50 | 742.3 | 571 | 571 | 44 | 13 | 595 | 50 | 43 | 43 | 732 | 6 | 122 |
| XA240685N | 115 | 830.1 | 577 | 577 | 24 | 22 | 617 | 68 | 61 | 61 | 816 | 8 | 102 |
| XA200720N | 87 | 844.3 | 630 | 630 | 30 | 18 | 662 | 59 | 52 | 52 | 834 | 6 | 139 |
| XA140753N | 65 | 862.3 | 674 | 674 | 28 | 18 | 706 | 50 | 43 | 43 | 852 | 6 | 142 |
| XA200810N | 158 | 964 | 730 | 730 | 24 | 18 | 762 | 90 | 73 | 73 | 944 | 8 | 118 |
| XA200818N | 100 | 940.1 | 728 | 728 | 36 | 18 | 760 | 60 | 53 | 53 | 930 | 6 | 155 |
| XA280845N | 200 | 1008 | 730 | 730 | 40 | 22 | 770 | 87 | 80 | 80 | 990 | 10 | 99 |
| XA220895N | 145 | 1038.1 | 790 | 790 | 32 | 22 | 830 | 68 | 61 | 61 | 1024 | 8 | 128 |
| XA280995N | 212 | 1158 | 882 | 882 | 40 | 22 | 922 | 83 | 73 | 73 | 1140 | 10 | 114 |
Không chắc chắn mẫu nào phù hợp với ứng dụng của bạn? Liên hệ với chúng tôi để được hỗ trợ lựa chọn.
Chúng tôi giúp khách hàng đảm bảo độ chính xác, độ tin cậy và hiệu suất lâu dài.
Đảm bảo chất lượng nhất quán cho mỗi vòng bi.
Tìm kiếm nhà cung cấp vòng bi xoay đáng tin cậy?
Gửi yêu cầu của bạn ngay hôm nay để nhận:
Nhấp vào “Trò chuyện ngay" để liên hệ trực tiếp với chúng tôi.
Q1: Vòng bi này có phù hợp với hệ thống máy cẩu lớn không?
Có, XA140753N được thiết kế cho các thiết bị quay và nâng máy cẩu đường kính lớn.
Q2: Ưu điểm của thiết kế bánh răng ngoài là gì?
Nó cho phép truyền động hiệu quả và tích hợp dễ dàng với các hệ thống dẫn động.
Q3: Vòng bi này có thể được tùy chỉnh không?
Có, tùy chỉnh có sẵn dựa trên điều kiện làm việc và bản vẽ kỹ thuật.