FAG Z-540084.TR1 540084 Gói cuộn cuộn đơn hàng 400 x 500 x 60mm
Vòng bi côn
559 quan điểm
nói chuyện ngay.
FAG Z-540084.TR1 540084 Gói cuộn cuộn đơn hàng 400 x 500 x 60mm 1Loại: vòng bi cuộn cong một hàng 2. Chi tiết: Số vòng bi Z-540084.TR1 ID 400 mm Đang quá liều 500 mm Độ dày 60 mm Sở hữu 12 bộ Email ... Xem thêm
Tin nhắn của khách Để lại tin nhắn
nói chuyện ngay.
Tìm hiểu thêm
Các video liên quan
32204 32205 Xích dây chuyền cuộn cong Chrome Steel GCR15 cho máy chế biến gỗ động cơ 32206 32207
Vòng bi côn
Vòng bi tang trống hai hàng BS2B321642B P0 P4 P6, 30*68*20mm dùng cho máy trộn bê tông 00:36
Vòng bi tang trống hai hàng BS2B321642B P0 P4 P6, 30*68*20mm dùng cho máy trộn bê tông