| Tên thương hiệu: | As Per Request |
| Số mô hình: | F-208801.4 |
| MOQ: | 2 |
| giá bán: | $5-10 |
F-208801.4Vòng xích xích kim 20*30*7,5mm F208801.4Lối xích ô tô
Mô tả:
| Mô hình vòng bi | F-208801.4 |
| Quốc gia xuất xứ | Đức |
| Số lượng hàng tồn kho. | 280.pcs (Nhiều hơn nữa đang trên đường) |
| Ứng dụng | Ô tô |
| Dòng số. |
Dòng đơn |
| d - Bore | 20mm |
| D - Chiều kính bên ngoài | 30mm |
| B - Chiều rộng | 7.5mm |
| Trọng lượng / khối lượng (kg) | 0.10kg |
| Loại vòng bi | Vòng lăn |
| Cấu trúc | Xây đệm cuộn kim |
| Thời gian dẫn đầu | Trong kho |
| Mã HS | 8482400000 |
Nếu bạn muốn muaF-208801.4Đặt. cứ tự do liên lạc với Shary bằngWhatsApp / Email được cung cấp như sau:
| shary@ gqbearing.com | |
| WhatsApp / Webchat | +86 13616183211 |
![]()
Bên cạnh đó, chúng tôi cũng có các vòng bi tự động như dưới đây trong kho:
| 574963 | F-555102.01 | AB12830 |
| 1982F/1924A | 565866 | HM88542/10 |
| F-565881 | F-565881 | HM801346/10 |
| 572791B | RNU304 | F-210000 |
| 578184B | F-95117 | 16150/16284 |
| F-122502/2RSN | WRI-1078 | BB1B363228DB |
| 800856/2RSN | LM29749/11 | STB4489 |
| F-555102.01 | F-805339.06 | HM88547/10 |
| 387A/382S | W26G3S7R-7N239-B1D | SX05A52 |
| LM29749/11 | F-555102.01 | 3TM-6205X30/26 |
| 580704 | F-122502/2RSN | SF06A24 |
| NP618892/NP355857 | F-123391.1 | SC05A61 |
| BT1văn hóa | BT1văn hóa | SC05A61 |
| F-223356-551 | HM88542/10 | 3TM-SF06A69V1 |
| BB1B363228DB | STB4489+HM88547/10 | 27BCS11 |
| BB1B363171 | 387A/382S | SX05A87NCS30PX1 |
| VKBA3588 | F-232032 | SX05A63NCS30PX1 |
| BAH-0106B | BB1B362937 | BE-NK35X68X20 |
| BTH-1206D | 62/22BB1B362688A | 3TM-SX05B71NC3V1 |
| 30206/27 | K17,7X27,7X15,6 | SX05A02NV1 |
| F-805339.02 | 566096 | SX04A34V1 |
| F-232032-60 | BB1B362021 | SF0499 |
![]()
![]()
Phương pháp giao hàng:Bằng Express như DHL / TNT / UPS / Fedex / Aramex / CDEK / SF, vvHoặc bằng đường hàng không / bằng đường biển đếnTrên khắp thế giới.
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Làm thế nào để giải quyết các vấn đề về tiếng ồn và rung động trong vòng bi cuộn kim F-208801.4 trong khi vận hành?
Tiếng ồn và rung động có thể là dấu hiệu của sự không phù hợp, lắp đặt không đúng hoặc ô nhiễm.đảm bảo rằng tất cả các bề mặt gắn đều sạch sẽ và đúng. Kiểm tra bất kỳ dấu hiệu xâm nhập vật thể lạ và làm sạch hoặc thay thế dầu bôi trơn nếu bị ô nhiễm. Thực hiện phân tích rung có thể giúp xác định nguồn gốc của vấn đề,cho dù nó đang chịu thiệt hại hoặc các yếu tố bên ngoài ảnh hưởng đến hệ thốngNếu phát hiện ra hư hỏng, thay thế vòng bi F-208801.4 ngay lập tức để ngăn ngừa sự suy thoái hệ thống hơn nữa.
Làm thế nào để duy trì độ bôi trơn chính xác cho vòng bi cuộn kim F-208801.4 trong các ứng dụng tốc độ cao?
Trong các ứng dụng tốc độ cao, bôi trơn trở nên quan trọng hơn.có độ nhớt thấp để giảm ma sát và tạo nhiệtCác khoảng thời gian thay đổi dầu bôi trơn thường xuyên là cần thiết để giữ cho vòng bi F-208801.4 được bôi trơn tốt và mát mẻ.Thực hiện một hệ thống bôi trơn đáng tin cậy cung cấp một nguồn cung cấp dầu bôi trơn sạch có thể cải thiện đáng kể hiệu suất và tuổi thọ của vòng bi.
Các yếu tố môi trường nào nên được xem xét khi sử dụng vòng bi cuộn kim F-208801.4 trong các ứng dụng ngoài trời?
Đối với việc sử dụng ngoài trời, F-208801.4 vòng bi cuộn kim được tiếp xúc với nhiệt độ khác nhau, độ ẩm, và khả năng ô nhiễm.chẳng hạn như nắp cuối kín hoặc niêm phong bên ngoài, để bảo vệ chống ẩm và các hạt xâm nhập. kiểm tra thường xuyên để làm sạch và duy trì niêm phong là rất cần thiết.đặc biệt là nếu ứng dụng trong môi trường ăn mònLuôn tuân thủ các khuyến nghị của nhà sản xuất về bảo trì và bảo vệ trong môi trường ngoài trời để tối đa hóa hiệu suất và tuổi thọ của F-208801.4 vòng bi cuộn kim.