| Tên thương hiệu: | As Per Request |
| MOQ: | 3 |
| giá bán: | $22-25 |
F-123471.03Đồ xách cuộn kim ô tô; F123471.03Hộp chuyển số tự động có vòng bi 25*40*28,5mm
Mô tả:
| Mô hình vòng bi | F-123471.03 |
| Quốc gia xuất xứ | Đức |
| Số lượng hàng tồn kho. | 280.pcs (Nhiều hơn nữa đang trên đường) |
| Ứng dụng | Ô tô |
| Dòng số. |
Dòng đơn |
| d - Bore | 24.5mm |
| D - Chiều kính bên ngoài | 40mm |
| B - Chiều rộng | 28.5mm |
| Trọng lượng / khối lượng (kg) | 0.08kg |
| Loại vòng bi | Vòng lăn |
| Cấu trúc | Xây đệm cuộn kim |
| Thời gian dẫn đầu | Trong kho |
| Mã HS | 8482400000 |
Nếu bạn muốn muaF-123471.03Đặt. Chỉ cần cảm thấy tự do để liên hệ với Tommy bởiSKYPE / WhatsApp / Email được cung cấp như sau:
| Skype | Gqbearing |
| WhatsApp / Webchat | +86 18261541498 |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Bên cạnh đó, chúng tôi cũng có các vòng bi tự động như dưới đây trong kho:
| 574963 | F-555102.01 | AB12830 |
| 1982F/1924A | 565866 | HM88542/10 |
| F-565881 | F-565881 | HM801346/10 |
| 572791B | RNU304 | F-210000 |
| 578184B | F-95117 | 16150/16284 |
| F-122502/2RSN | WRI-1078 | BB1B363228DB |
| 800856/2RSN | LM29749/11 | STB4489 |
| F-555102.01 | F-805339.06 | HM88547/10 |
| 387A/382S | W26G3S7R-7N239-B1D | SX05A52 |
| LM29749/11 | F-555102.01 | 3TM-6205X30/26 |
| 580704 | F-122502/2RSN | SF06A24 |
| NP618892/NP355857 | F-123391.1 | SC05A61 |
| BT1văn hóa | BT1văn hóa | SC05A61 |
| F-223356-551 | HM88542/10 | 3TM-SF06A69V1 |
| BB1B363228DB | STB4489+HM88547/10 | 27BCS11 |
| BB1B363171 | 387A/382S | SX05A87NCS30PX1 |
| VKBA3588 | F-232032 | SX05A63NCS30PX1 |
| BAH-0106B | BB1B362937 | BE-NK35X68X20 |
| BTH-1206D | 62/22BB1B362688A | 3TM-SX05B71NC3V1 |
| 30206/27 | K17,7X27,7X15,6 | SX05A02NV1 |
| F-805339.02 | 566096 | SX04A34V1 |
| F-232032-60 | BB1B362021 | SF0499 |
| F-232032.2-41 | 545995.H49A | SC05B97 |
| W26G3S7R-7N239 | HM803146/10 | SF05A84 |
| BTH-1206D | BB1B636171 | DG307217 |
| 32011 | NJ2205 | SF06A27 |
Phương pháp giao hàng:Bằng Express như DHL / TNT / UPS / Fedex / Aramex / CDEK / SF, vvHoặc bằng đường hàng không / bằng đường biển đếnTrên khắp thế giới.
![]()
![]()
![]()
![]()
Vòng xích hộp số ô tô là gì và nó đóng vai trò gì?
Lối xích hộp số xe ô tô là một thành phần quan trọng trong hệ thống truyền tải của một chiếc xe. Chức năng chính của nó là hỗ trợ các bánh răng và trục trong hộp số,cho phép xoay tròn trơn tru và hiệu quả trong khi giảm thiểu ma sát và hao mònCác vòng bi giúp chuyển mô-men xoắn từ động cơ đến bánh xe, đảm bảo chuyển đổi hoạt động đáng tin cậy và yên tĩnh.
Các loại vòng bi phổ biến được sử dụng trong hộp số ô tô là gì?
Các loại vòng bi phổ biến được sử dụng trong hộp số ô tô bao gồm vòng bi cuộn cong, vòng bi cuộn kim và vòng bi cuộn hình cầu.Mỗi loại được lựa chọn dựa trên các yêu cầu tải trọng cụ thể, hạn chế không gian và điều kiện hoạt động trong hộp số. Ví dụ, vòng bi cuộn cong là tuyệt vời cho việc xử lý tải tích cực và trục kết hợp,làm cho chúng lý tưởng cho nhiều ứng dụng hộp số.
Tại sao nó quan trọng để chọn đúng hộp số xe ô tô?
Chọn đúng vòng bi hộp số ô tô là rất quan trọng bởi vì nó trực tiếp ảnh hưởng đến hiệu suất và tuổi thọ của hộp số.Các vòng bi có kích thước không chính xác hoặc thiết kế kém có thể dẫn đến sự hao mòn sớm, tăng tiếng ồn và giảm hiệu quả nhiên liệu. Một vòng bi được lựa chọn tốt đảm bảo hiệu suất tối ưu, giảm chi phí bảo trì và kéo dài tuổi thọ của hộp số.