| Tên thương hiệu: | GQZ |
| Số mô hình: | XSU140414 |
| MOQ: | 5 cái |
| giá bán: | $190-$209 |
| Thời gian giao hàng: | 3 ngày làm việc sau khi nhận được khoản thanh toán của bạn |
| Điều khoản thanh toán: | T/t hoặc liên minh phương Tây hoặc paypal |
CácXSU140414 Vòng đệm vòng xoaylà một độ chính xác caovòng bi xi lanh chéođược thiết kế cho các bộ phận máy CNC, bàn quay và hệ thống tự động hóa công nghiệp.344mm đường kính bên trong, 484mm đường kính bên ngoài, và 56mm chiều rộng, nó cung cấp cấu trúc nhỏ gọn, độ cứng cao và độ chính xác quay tuyệt vời.
Với thiết kế cuộn hình trụ chéo, vòng bi này đảm bảo chuyển động trơn tru và phân phối tải ổn định, làm cho nó lý tưởng cho các ứng dụng đòi hỏi độ chính xác và độ tin cậy.
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mô hình | XSU140414 |
| Chiều kính bên trong (ID) | 344 mm |
| Chiều kính bên ngoài (OD) | 484 mm |
| Chiều rộng (H) | 56 mm |
| Loại | Xích vòng đệm |
| Cấu trúc | Vòng xoay hình trụ chéo |
| Vật liệu | Vỏ xích thép |
| Lớp độ chính xác | P5 / P4 tùy chọn |
| Nạp trước | Thuế |
| Ứng dụng | Các bộ phận máy CNC, bàn quay, thiết bị tự động hóa |
| INA | Trọng lượng (kg) | Ừ. | di | Lào! | ni/na | Li | Di | da | A | B | C | D | Nạp trước |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| XSU140414N | 28 | 484 | 344 | 460 | 24 | 468 | 415 | 413 | 0.04 | 0.04 | 0.06 | 0.06 | 0.01-0.03 |
| XSU140544N | 38 | 614 | 474 | 590 | 32 | 598 | 545 | 543 | 0.04 | 0.04 | 0.07 | 0.06 | 0.01-0.03 |
| XSU140644N | 44 | 714 | 574 | 690 | 36 | 698 | 645 | 643 | 0.05 | 0.05 | 0.08 | 0.07 | 0.01-0.04 |
| XSU140744N | 52 | 814 | 674 | 790 | 40 | 798 | 745 | 743 | 0.05 | 0.05 | 0.09 | 0.08 | 0.01-0.04 |
| XSU140844N | 60 | 914 | 774 | 890 | 40 | 898 | 845 | 843 | 0.06 | 0.06 | 0.09 | 0.09 | 0.01-0.04 |
| XSU140944N | 67 | 1014 | 874 | 990 | 44 | 998 | 945 | 943 | 0.06 | 0.06 | 0.11 | 0.09 | 0.01-0.05 |
| XSU141094N | 77 | 1164 | 1024 | 1140 | 48 | 1148 | 1095 | 1093 | 0.07 | 0.07 | 0.11 | 0.11 | 0.01-0.05 |
Q1: XSU140414 là loại vòng bi nào?
A1: Nó là một vòng bi vòng xoay với cấu trúc cuộn hình trụ chéo.
Q2: Nó có phù hợp với máy CNC không?
A2: Có, nó được thiết kế cho các hệ thống CNC và tự động hóa chính xác cao.
Q3: Bạn có cung cấp tùy chỉnh?
A3: Vâng, chúng tôi hỗ trợ tùy chỉnh cho tải trước, lớp độ chính xác và vật liệu.
Nâng cấp hệ thống CNC của bạn vớiXSU140414 Vòng xoay vòng xoay vòng xoay.
Liên hệ với GQZ Bearing ngay hôm naycho giá cả, mẫu, hoặc tư vấn kỹ thuật!