| Tên thương hiệu: | GQZ |
| Số mô hình: | XSU140544 |
| MOQ: | 5 cái |
| giá bán: | $409-$420 |
| Thời gian giao hàng: | 3 ngày làm việc sau khi nhận được khoản thanh toán của bạn |
| Điều khoản thanh toán: | T/t hoặc liên minh phương Tây hoặc paypal |
CácXSU140544 Máy xích vòng bilà một độ chính xác caovòng bi vòng quay cuộn hình trụ chéođược thiết kế cho cần cẩu, nền tảng xoay và máy móc công nghiệp.Chuỗi đường kính bên trong 474mm, đường kính bên ngoài 614mm và chiều rộng 56mm, nó tích hợp cấu trúc bánh răng để truyền mô-men xoắn hiệu quả và xoay ổn định.
Với các con lăn hình trụ chéo, vòng bi này mang lại độ cứng cao, chuyển động trơn tru và phân phối tải trọng tuyệt vời,làm cho nó lý tưởng cho các hệ thống xoay cần cẩu và các ứng dụng bàn xoay hạng nặng.
| Mô hình | XSU140544 |
| Chiều kính bên trong (ID) | 474 mm |
| Chiều kính bên ngoài (OD) | 614 mm |
| Chiều rộng (H) | 56 mm |
| Loại | Xích vòng bi (với bánh răng) |
| Cấu trúc | Vòng xoay hình trụ chéo |
| Vật liệu | Vỏ xích thép |
| Lớp độ chính xác | P5 / P4 tùy chọn |
| Nạp trước | Thuế |
| Ứng dụng | Cranes, máy quay, máy công nghiệp |
| INA | Trọng lượng (kg) | Ừ. | di | Lào! | ni/na | Li | Di | da | A | B | C | D | Nạp trước |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| XSU140414N | 28 | 484 | 344 | 460 | 24 | 468 | 415 | 413 | 0.04 | 0.04 | 0.06 | 0.06 | 0.01-0.03 |
| XSU140544N | 38 | 614 | 474 | 590 | 32 | 598 | 545 | 543 | 0.04 | 0.04 | 0.07 | 0.06 | 0.01-0.03 |
| XSU140644N | 44 | 714 | 574 | 690 | 36 | 698 | 645 | 643 | 0.05 | 0.05 | 0.08 | 0.07 | 0.01-0.04 |
| XSU140744N | 52 | 814 | 674 | 790 | 40 | 798 | 745 | 743 | 0.05 | 0.05 | 0.09 | 0.08 | 0.01-0.04 |
| XSU140844N | 60 | 914 | 774 | 890 | 40 | 898 | 845 | 843 | 0.06 | 0.06 | 0.09 | 0.09 | 0.01-0.04 |
| XSU140944N | 67 | 1014 | 874 | 990 | 44 | 998 | 945 | 943 | 0.06 | 0.06 | 0.11 | 0.09 | 0.01-0.05 |
| XSU141094N | 77 | 1164 | 1024 | 1140 | 48 | 1148 | 1095 | 1093 | 0.07 | 0.07 | 0.11 | 0.11 | 0.01-0.05 |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
A1: Có, nó có một bánh răng tích hợp để truyền mô-men xoắn.
A2: Vâng, nó được thiết kế cho các hệ thống quay cẩu và máy quay hạng nặng.
A3: Vâng, chúng tôi hỗ trợ tùy chỉnh cho loại bánh răng, tải trước và lớp độ chính xác.