| Tên thương hiệu: | GQZ |
| Số mô hình: | XSU140744 |
| MOQ: | 5 cái |
| giá bán: | $719-$730 |
| Thời gian giao hàng: | 3 ngày làm việc sau khi nhận được khoản thanh toán của bạn |
| Điều khoản thanh toán: | T/t hoặc liên minh phương Tây hoặc paypal |
Vòng bi xoay XSU140744 là một vòng bi con lăn chéo có độ chính xác cao, được thiết kế cho các bộ phận máy CNC, bàn xoay và hệ thống tự động hóa công nghiệp. Với kích thước đường kính trong 674mm, đường kính ngoài 814mm và chiều rộng 56mm, nó mang lại cấu trúc nhỏ gọn, độ cứng vượt trội và độ chính xác quay tuyệt vời.
Với cấu trúc con lăn chéo, vòng bi này đảm bảo chuyển động mượt mà, độ ổn định cao và phân bổ tải trọng đồng đều, làm cho nó trở nên lý tưởng cho các ứng dụng định vị chính xác và CNC hiệu suất cao.
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mã sản phẩm | XSU140744 |
| Đường kính trong (ID) | 674 mm |
| Đường kính ngoài (OD) | 814 mm |
| Chiều rộng (H) | 56 mm |
| Loại | Vòng bi xoay |
| Cấu trúc | Con lăn trụ chéo |
| Chất liệu | Thép vòng bi |
| Lớp chính xác | P5 / P4 tùy chọn |
| Độ ép trước | Tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Bộ phận máy CNC, Bàn xoay, Thiết bị tự động hóa |
| INA | Trọng lượng (Kg) | Da | di | La | ni/na | Li | Di | da | A | B | C | D | Độ ép trước |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| XSU140414N | 28 | 484 | 344 | 460 | 24 | 468 | 415 | 413 | 0.04 | 0.04 | 0.06 | 0.06 | 0.01-0.03 |
| XSU140544N | 38 | 614 | 474 | 590 | 32 | 598 | 545 | 543 | 0.04 | 0.04 | 0.07 | 0.06 | 0.01-0.03 |
| XSU140644N | 44 | 714 | 574 | 690 | 36 | 698 | 645 | 643 | 0.05 | 0.05 | 0.08 | 0.07 | 0.01-0.04 |
| XSU140744N | 52 | 814 | 674 | 790 | 40 | 798 | 745 | 743 | 0.05 | 0.05 | 0.09 | 0.08 | 0.01-0.04 |
| XSU140844N | 60 | 914 | 774 | 890 | 40 | 898 | 845 | 843 | 0.06 | 0.06 | 0.09 | 0.09 | 0.01-0.04 |
| XSU140944N | 67 | 1014 | 874 | 990 | 44 | 998 | 945 | 943 | 0.06 | 0.06 | 0.11 | 0.09 | 0.01-0.05 |
| XSU141094N | 77 | 1164 | 1024 | 1140 | 48 | 1148 | 1095 | 1093 | 0.07 | 0.07 | 0.11 | 0.11 | 0.01-0.05 |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Q1: Điều gì làm cho XSU140744 phù hợp với các ứng dụng CNC?A1: Độ chính xác cao và cấu trúc con lăn chéo của nó đảm bảo quay chính xác và ổn định.
Q2: Nó có phù hợp với bàn xoay không?A2: Có, nó được sử dụng rộng rãi trong các hệ thống bàn xoay và định vị.
Q3: Bạn có hỗ trợ tùy chỉnh không?A3: Có, tùy chỉnh có sẵn cho độ ép trước, cấp chính xác và vật liệu.
Nâng cao hiệu suất CNC của bạn với Vòng bi xoay độ chính xác cao XSU140744.Liên hệ với vòng bi GQZ ngay hôm nay để nhận báo giá, mẫu thử hoặc tư vấn kỹ thuật!