| Tên thương hiệu: | GQZ |
| Số mô hình: | XSU140844 |
| MOQ: | 5 cái |
| giá bán: | $509-$520 |
| Thời gian giao hàng: | 3 ngày làm việc sau khi nhận được khoản thanh toán của bạn |
| Điều khoản thanh toán: | T/t hoặc liên minh phương Tây hoặc paypal |
CácXSU140844 Vòng xíchlà một độ chính xác caovòng bi cuộn hình trụ chéođược thiết kế cho robot AGV, bộ phận cần cẩu và hệ thống tự động hóa công nghiệp.774mm đường kính bên trong, 914mm đường kính bên ngoài, và 56mm chiều rộng, nó cung cấp độ cứng tuyệt vời, xoay tròn trơn tru và khả năng tải cao.
Được thiết kế cho chuyển động chính xác và các ứng dụng hạng nặng, vòng bi này đảm bảo hiệu suất ổn định trong các hệ thống robot AGV và cơ chế xoay cần cẩu.
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mô hình | XSU140844 |
| Chiều kính bên trong (ID) | 774 mm |
| Chiều kính bên ngoài (OD) | 914 mm |
| Chiều rộng (H) | 56 mm |
| Loại | Xích vòng bi |
| Cấu trúc | Vòng xoay hình trụ chéo |
| Vật liệu | Vỏ xích thép |
| Lớp độ chính xác | P5 / P4 tùy chọn |
| Nạp trước | Thuế |
| Ứng dụng | Robot AGV, bộ phận cần cẩu, thiết bị tự động hóa |
| INA | Trọng lượng (kg) | Ừ. | di | Lào! | ni/na | Li | Di | da | A | B | C | D | Nạp trước |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| XSU140414N | 28 | 484 | 344 | 460 | 24 | 468 | 415 | 413 | 0.04 | 0.04 | 0.06 | 0.06 | 0.01-0.03 |
| XSU140544N | 38 | 614 | 474 | 590 | 32 | 598 | 545 | 543 | 0.04 | 0.04 | 0.07 | 0.06 | 0.01-0.03 |
| XSU140644N | 44 | 714 | 574 | 690 | 36 | 698 | 645 | 643 | 0.05 | 0.05 | 0.08 | 0.07 | 0.01-0.04 |
| XSU140744N | 52 | 814 | 674 | 790 | 40 | 798 | 745 | 743 | 0.05 | 0.05 | 0.09 | 0.08 | 0.01-0.04 |
| XSU140844N | 60 | 914 | 774 | 890 | 40 | 898 | 845 | 843 | 0.06 | 0.06 | 0.09 | 0.09 | 0.01-0.04 |
| XSU140944N | 67 | 1014 | 874 | 990 | 44 | 998 | 945 | 943 | 0.06 | 0.06 | 0.11 | 0.09 | 0.01-0.05 |
| XSU141094N | 77 | 1164 | 1024 | 1140 | 48 | 1148 | 1095 | 1093 | 0.07 | 0.07 | 0.11 | 0.11 | 0.01-0.05 |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Q1: XSU140844 có phù hợp với robot AGV không?
A1: Có, nó được thiết kế đặc biệt cho chuyển động chính xác và ổn định trong các hệ thống AGV.
Q2: Có thể sử dụng vòng bi này trong cần cẩu không?
A2: Có, nó phù hợp với các ứng dụng nâng và nâng cần cẩu.
Q3: Bạn có hỗ trợ tùy chỉnh không?
A3: Vâng, chúng tôi cung cấp tùy chỉnh cho tải trước, lớp độ chính xác và vật liệu.
Nâng cấp hệ thống tự động hóa của bạn vớiXSU140844 Vòng xích xoay xoay.
Liên hệ với GQZ Bearing ngay hôm naycho giá cả, mẫu, hoặc tư vấn kỹ thuật!