| Tên thương hiệu: | GQZ |
| Số mô hình: | XSU140944 |
| MOQ: | 5 cái |
| giá bán: | $1209-$1230 |
| Thời gian giao hàng: | 3 ngày làm việc sau khi nhận được khoản thanh toán của bạn |
| Điều khoản thanh toán: | T/t hoặc liên minh phương Tây hoặc paypal |
CácXSU1410944 Vòng xíchlà một độ chính xác caovòng bi cuộn hình trụ chéođược thiết kế đểCác bộ phận máy CNC, bàn xoay, tự động hóa công nghiệp và thiết bị hạng nặngVới kích thước1024x1164x56mm, cái nàyvòng bi xoay lớncung cấp xoay tròn trơn tru, độ cứng cao và khả năng tải tuyệt vời.
Với mộtcấu trúc cuộn chéo, nó hỗ trợTrọng lượng phóng xạ, trục và đà cùng một lúc, làm cho nó lý tưởng choMáy CNC, vòng bi bàn xoay và hệ thống định vị chính xác.
Cái này.vòng bi xoay xoay chéođề nghịthiết kế nhỏ gọn, hiệu suất ổn định và tuổi thọ dài, được sử dụng rộng rãi trongThiết bị CNC, hệ thống tự động hóa, robot và các ứng dụng máy móc công nghiệp.
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mô hình | XSU1410944 |
| Chiều kính bên trong (ID) | 1024 mm |
| Chiều kính bên ngoài (OD) | 1164 mm |
| Chiều rộng (H) | 56 mm |
| Loại | Xích vòng bi |
| Cấu trúc | Vòng xoay hình trụ chéo |
| Vật liệu | Vỏ xích thép |
| Lớp độ chính xác | P5 / P4 tùy chọn |
| Nạp trước | Thuế |
| Ứng dụng | Các bộ phận máy CNC, bàn quay, hệ thống tự động hóa |
| INA | Trọng lượng (kg) | Ừ. | di | Lào! | ni/na | Li | Di | da | A | B | C | D | Nạp trước |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| XSU140414N | 28 | 484 | 344 | 460 | 24 | 468 | 415 | 413 | 0.04 | 0.04 | 0.06 | 0.06 | 0.01-0.03 |
| XSU140544N | 38 | 614 | 474 | 590 | 32 | 598 | 545 | 543 | 0.04 | 0.04 | 0.07 | 0.06 | 0.01-0.03 |
| XSU140644N | 44 | 714 | 574 | 690 | 36 | 698 | 645 | 643 | 0.05 | 0.05 | 0.08 | 0.07 | 0.01-0.04 |
| XSU140744N | 52 | 814 | 674 | 790 | 40 | 798 | 745 | 743 | 0.05 | 0.05 | 0.09 | 0.08 | 0.01-0.04 |
| XSU140844N | 60 | 914 | 774 | 890 | 40 | 898 | 845 | 843 | 0.06 | 0.06 | 0.09 | 0.09 | 0.01-0.04 |
| XSU140944N | 67 | 1014 | 874 | 990 | 44 | 998 | 945 | 943 | 0.06 | 0.06 | 0.11 | 0.09 | 0.01-0.05 |
| XSU141094N | 77 | 1164 | 1024 | 1140 | 48 | 1148 | 1095 | 1093 | 0.07 | 0.07 | 0.11 | 0.11 | 0.01-0.05 |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
A1: Nó là một vòng bi xoay với cấu trúc cuộn hình trụ chéo.
A2: Có, nó được thiết kế cho các hệ thống CNC và tự động hóa chính xác cao.
A3: Vâng, chúng tôi hỗ trợ tùy chỉnh cho tải trước, lớp độ chính xác và vật liệu.
Nâng cấp hệ thống của bạn vớiXSU1410944 Lối xích xoắn xích xoắn.
Liên hệ với GQZ Bearing ngay hôm naycho giá cả, mẫu, hoặc tư vấn kỹ thuật!