| Tên thương hiệu: | GQZ |
| Số mô hình: | XSI140414N |
| MOQ: | 5 cái |
| giá bán: | $359-$365 |
| Thời gian giao hàng: | 3 ngày làm việc sau khi nhận được khoản thanh toán của bạn |
| Điều khoản thanh toán: | T/t hoặc liên minh phương Tây hoặc paypal |
CácXSI140414N Vòng đệm vòng xoắnlà một nhỏ gọn, chính xác caovòng bi cuộn chéođược thiết kế đểCác bộ phận máy CNC, bàn quay, robot và hệ thống tự động hóa công nghiệpVới kích thước325x484x56mm, cái nàyvòng bi xoaycung cấp quay trơn tru, độ cứng cao và xử lý tải hiệu quả.
Được xây dựng với mộtCấu trúc cuộn hình trụ chéo, nó hỗ trợTrọng lượng phóng xạ, trục và đà cùng một lúc, làm cho nó lý tưởng choHệ thống định vị chính xác, vòng bi bàn xoay và các ứng dụng máy CNC.
Cái này.vòng bi lăn chéo nhỏ gọnđề nghịhiệu suất ổn định, thiết kế tiết kiệm không gian và tuổi thọ dài, được sử dụng rộng rãi trongThiết bị tự động hóa, hệ thống CNC, robot và máy móc công nghiệp.
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mô hình | XSI140414N |
| Chiều kính bên trong (ID) | 325 mm |
| Chiều kính bên ngoài (OD) | 484 mm |
| Chiều rộng (H) | 56 mm |
| Loại | Xích vòng đệm |
| Cấu trúc | Vòng xoay hình trụ chéo |
| Vật liệu | Vỏ xích thép |
| Lớp độ chính xác | P5 / P4 tùy chọn |
| Nạp trước | Thuế |
| Ứng dụng | Các bộ phận máy CNC, Robot, Thiết bị tự động hóa |
| INA | Trọng lượng (kg) | Ừ. | di | Di | da | Lào! | Li | ni/na | A | B | C | D | Nạp trước | làm | m | z |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| XSI140414N | 31 | 484 | 325 | 415 | 411 | 460 | 375 | 24 | 0.04 | 0.04 | 0.06 | 0.06 | 0.01-0.03 | 495 | 5 | 99 |
| XSI140544N | 43 | 614 | 444 | 545 | 541 | 590 | 505 | 32 | 0.04 | 0.04 | 0.07 | 0.07 | 0.01-0.03 | 630 | 6 | 105 |
| XSI140644N | 50 | 714 | 546 | 645 | 641 | 690 | 605 | 36 | 0.05 | 0.05 | 0.08 | 0.08 | 0.01-0.04 | 732 | 6 | 122 |
| XSI140744N | 58 | 814 | 648 | 745 | 741 | 790 | 705 | 40 | 0.05 | 0.05 | 0.09 | 0.08 | 0.01-0.04 | 828 | 6 | 138 |
| XSI140844N | 69 | 914 | 736 | 845 | 841 | 890 | 805 | 40 | 0.06 | 0.06 | 0.09 | 0.09 | 0.01-0.04 | 936 | 8 | 117 |
| XSI140944N | 76 | 1014 | 840 | 945 | 941 | 990 | 905 | 44 | 0.06 | 0.06 | 0.11 | 0.09 | 0.01-0.05 | 1032 | 8 | 129 |
| XSI141094N | 91 | 1164 | 984 | 1095 | 1091 | 1140 | 1055 | 48 | 0.07 | 0.07 | 0.11 | 0.11 | 0.01-0.05 | 1184 | 8 | 148 |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
A1: Nó là một vòng bi vòng tròn nhỏ gọn với các cuộn hình trụ chéo.
A2: Có, nó được thiết kế cho các hệ thống CNC và tự động hóa chính xác cao.
A3: Vâng, tùy chỉnh có sẵn cho tải trước, lớp độ chính xác và vật liệu.
Nâng cấp hệ thống của bạn vớiXSI140414N Vòng xích vòng xoắn xích.
Liên hệ với GQZ Bearing ngay hôm naycho giá cả, mẫu, hoặc tư vấn kỹ thuật!