| Tên thương hiệu: | GQZ |
| Số mô hình: | XR855053 |
| MOQ: | 5 cái |
| giá bán: | $519-$530 |
| Thời gian giao hàng: | 3 ngày làm việc sau khi nhận được khoản thanh toán của bạn |
| Điều khoản thanh toán: | T/t hoặc liên minh phương Tây hoặc paypal |
CácXSI140744N Vòng xích có rănglà một nhỏ gọn, chính xác caovòng bi xoay xoay chéođược thiết kế đểHệ thống cần cẩu, bộ phận máy đào, máy CNC và thiết bị tự động hóa công nghiệpVới kích thước648x814x56mm, cái nàyvòng bi xoay răngđảm bảo truyền mô-men xoắn hiệu quả, xoay tròn trơn tru và khả năng tải cao.
Được xây dựng với mộtCấu trúc cuộn hình trụ chéo, nó hỗ trợTrọng lượng phóng xạ, trục và đà cùng một lúc, làm cho nó lý tưởng choHệ thống xoay cần cẩu, nền tảng xoay máy đào và các ứng dụng máy móc hạng nặng.
Cái này.vòng bi xoay xoay chéo với răngđề nghịđộ cứng cao, thiết kế nhỏ gọn và hiệu suất ổn định, được sử dụng rộng rãi trongMáy móc xây dựng, thiết bị cần cẩu, máy đào và hệ thống tự động hóa.
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mô hình | XSI140744N |
| Chiều kính bên trong (ID) | 648 mm |
| Chiều kính bên ngoài (OD) | 814 mm |
| Chiều rộng (H) | 56 mm |
| Loại | Đang quay (với răng) |
| Cấu trúc | Vòng xoay hình trụ chéo |
| Vật liệu | Vỏ xích thép |
| Lớp độ chính xác | P5 / P4 tùy chọn |
| Nạp trước | Thuế |
| Ứng dụng | Hệ thống cần cẩu, máy đào, máy xây dựng |
| INA | Trọng lượng (kg) | Ừ. | di | Di | da | Lào! | Li | ni/na | A | B | C | D | Nạp trước | làm | m | z |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| XSI140414N | 31 | 484 | 325 | 415 | 411 | 460 | 375 | 24 | 0.04 | 0.04 | 0.06 | 0.06 | 0.01-0.03 | 495 | 5 | 99 |
| XSI140544N | 43 | 614 | 444 | 545 | 541 | 590 | 505 | 32 | 0.04 | 0.04 | 0.07 | 0.07 | 0.01-0.03 | 630 | 6 | 105 |
| XSI140644N | 50 | 714 | 546 | 645 | 641 | 690 | 605 | 36 | 0.05 | 0.05 | 0.08 | 0.08 | 0.01-0.04 | 732 | 6 | 122 |
| XSI140744N | 58 | 814 | 648 | 745 | 741 | 790 | 705 | 40 | 0.05 | 0.05 | 0.09 | 0.08 | 0.01-0.04 | 828 | 6 | 138 |
| XSI140844N | 69 | 914 | 736 | 845 | 841 | 890 | 805 | 40 | 0.06 | 0.06 | 0.09 | 0.09 | 0.01-0.04 | 936 | 8 | 117 |
| XSI140944N | 76 | 1014 | 840 | 945 | 941 | 990 | 905 | 44 | 0.06 | 0.06 | 0.11 | 0.09 | 0.01-0.05 | 1032 | 8 | 129 |
| XSI141094N | 91 | 1164 | 984 | 1095 | 1091 | 1140 | 1055 | 48 | 0.07 | 0.07 | 0.11 | 0.11 | 0.01-0.05 | 1184 | 8 | 148 |
Nâng cấp thiết bị của bạn vớiXSI140744N Vòng xích có răng.
Liên hệ với GQZ Bearing ngay hôm naycho giá cả, mẫu, hoặc tư vấn kỹ thuật!