| Tên thương hiệu: | GQZ |
| Số mô hình: | XSI140944N |
| MOQ: | 5 cái |
| giá bán: | $1029-$1050 |
| Thời gian giao hàng: | 3 ngày làm việc sau khi nhận được khoản thanh toán của bạn |
| Điều khoản thanh toán: | T/t hoặc liên minh phương Tây hoặc paypal |
Cái Vòng bi xoay XSI141094N là một loại vòng bi con lăn chéo nhỏ gọn, có độ chính xác cao, được thiết kế cho các bộ phận máy cẩu, hệ thống CNC, bàn xoay và thiết bị tự động hóa công nghiệp. Với kích thước 984x1164x56mm, vòng bi xoay có độ chính xác cao này mang lại khả năng quay trơn tru, độ cứng cao và khả năng chịu tải tuyệt vời.
Được chế tạo với cấu trúc con lăn hình trụ chéo, nó hỗ trợ tải trọng xuyên tâm, hướng trục và mô men xoắn đồng thời, làm cho nó lý tưởng cho hệ thống xoay cẩu, vòng bi bàn xoay và các ứng dụng định vị chính xác.
Cái vòng bi xoay con lăn chéo này mang lại hiệu suất ổn định, thiết kế nhỏ gọn và tuổi thọ cao, được sử dụng rộng rãi trong máy móc cẩu, thiết bị xây dựng, bộ phận máy CNC và hệ thống tự động hóa.
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mẫu mã | XSI141094N |
| Đường kính trong (ID) | 984 mm |
| Đường kính ngoài (OD) | 1164 mm |
| Chiều rộng (H) | 56 mm |
| Loại | Vòng bi xoay |
| Cấu trúc | Con lăn hình trụ chéo |
| Chất liệu | Thép vòng bi |
| Lớp chính xác | P5 / P4 tùy chọn |
| Độ ép trước | Tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Máy móc cẩu, Hệ thống CNC, Bàn xoay |
| INA | Trọng lượng (Kg) | Da | di | Di | da | La | Li | ni/na | A | B | C | D | Độ ép trước | do | m | z |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| XSI140414N | 31 | 484 | 325 | 415 | 411 | 460 | 375 | 24 | 0.04 | 0.04 | 0.06 | 0.06 | 0.01-0.03 | 495 | 5 | 99 |
| XSI140544N | 43 | 614 | 444 | 545 | 541 | 590 | 505 | 32 | 0.04 | 0.04 | 0.07 | 0.07 | 0.01-0.03 | 630 | 6 | 105 |
| XSI140644N | 50 | 714 | 546 | 645 | 641 | 690 | 605 | 36 | 0.05 | 0.05 | 0.08 | 0.08 | 0.01-0.04 | 732 | 6 | 122 |
| XSI140744N | 58 | 814 | 648 | 745 | 741 | 790 | 705 | 40 | 0.05 | 0.05 | 0.09 | 0.08 | 0.01-0.04 | 828 | 6 | 138 |
| XSI140844N | 69 | 914 | 736 | 845 | 841 | 890 | 805 | 40 | 0.06 | 0.06 | 0.09 | 0.09 | 0.01-0.04 | 936 | 8 | 117 |
| XSI140944N | 76 | 1014 | 840 | 945 | 941 | 990 | 905 | 44 | 0.06 | 0.06 | 0.11 | 0.09 | 0.01-0.05 | 1032 | 8 | 129 |
| XSI141094N | 91 | 1164 | 984 | 1095 | 1091 | 1140 | 1055 | 48 | 0.07 | 0.07 | 0.11 | 0.11 | 0.01-0.05 | 1184 | 8 | 148 |
A1: Có, nó được thiết kế đặc biệt cho hệ thống xoay cẩu và tải nặng.
A2: Cấu trúc con lăn chéo và độ ép trước được kiểm soát đảm bảo quay chính xác.
A3: Có, có sẵn tùy chỉnh cho độ ép trước, cấp chính xác và vật liệu.
Nâng cấp thiết bị của bạn với Vòng bi xoay có độ chính xác cao XSI141094N.
Liên hệ với GQZ Bearing ngay hôm nay để nhận báo giá, mẫu hoặc tư vấn kỹ thuật!