| Tên thương hiệu: | GQZ |
| Số mô hình: | XSA140414N |
| MOQ: | 5 cái |
| giá bán: | $580 ~ $880 |
| Thời gian giao hàng: | 3 ngày làm việc sau khi nhận được khoản thanh toán của bạn |
| Điều khoản thanh toán: | T/t hoặc liên minh phương Tây hoặc paypal |
CácXSA140414N Lối xích bánh răng bên ngoàilà chất lượng cao, độ chính xác caovòng bi cuộn chéođược thiết kế đểcác nền tảng quay, máy CNC, tự động hóa công nghiệp và hệ thống cơ khíVới kích thước503.3x417x56mm, cái nàyvòng bi xoay với bánh răng bên ngoàiđảm bảo truyền mô-men xoắn hiệu quả, quay trơn tru và hiệu suất tải đáng tin cậy.
Được xây dựng với mộtCấu trúc cuộn hình trụ chéo, nó hỗ trợTrọng lượng phóng xạ, trục và đà cùng một lúc, làm cho nó lý tưởng chovòng bi quay, hệ thống định vị chính xác và các ứng dụng xoay hạng nặng.
Cái này.Lối xích bánh răng bên ngoàiđề nghịđộ cứng cao, hoạt động ổn định và tuổi thọ dài, được sử dụng rộng rãi trongThiết bị CNC, hệ thống tự động hóa, máy móc xây dựng và các ứng dụng công nghiệp.
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mô hình | XSA140414N |
| Chiều kính bên trong (ID) | 417 mm |
| Chiều kính bên ngoài (OD) | 503.3mm |
| Chiều rộng (H) | 56 mm |
| Loại | Xích vòng bi (công cụ bên ngoài) |
| Cấu trúc | Vòng xoay hình trụ chéo |
| Vật liệu | Vỏ xích thép |
| Lớp độ chính xác | P5 / P4 tùy chọn |
| Nạp trước | Thuế |
| Ứng dụng | Nền tảng quay, Máy CNC, Hệ thống tự động hóa |
| INA | Trọng lượng (Kg) | Ừ. | di | Di | da | Lào! | Li | ni | không | A | B | C | D | Nạp trước | làm | m | z |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| XSA140414N | 32 | 503.3 | 344 | 417 | 413 | 455 | 368 | 24 | 20 | 0.04 | 0.04 | 0.06 | 0.06 | 0.01-0.03 | 495 | 5 | 99 |
| XSA140544N | 44 | 640.3 | 474 | 547 | 543 | 585 | 498 | 32 | 28 | 0.04 | 0.04 | 0.07 | 0.06 | 0.01-0.03 | 630 | 6 | 105 |
| XSA140644N | 52 | 742.3 | 574 | 647 | 643 | 685 | 598 | 36 | 32 | 0.05 | 0.05 | 0.08 | 0.07 | 0.01-0.04 | 732 | 6 | 122 |
| XSA140744N | 59 | 838.1 | 674 | 747 | 743 | 785 | 698 | 40 | 36 | 0.05 | 0.05 | 0.08 | 0.08 | 0.01-0.04 | 828 | 6 | 138 |
| XSA140844N | 71 | 950.1 | 774 | 847 | 843 | 885 | 798 | 40 | 36 | 0.06 | 0.06 | 0.09 | 0.08 | 0.01-0.04 | 936 | 8 | 117 |
| XSA140944N | 77 | 1046.1 | 874 | 947 | 943 | 985 | 898 | 44 | 40 | 0.06 | 0.06 | 0.09 | 0.09 | 0.01-0.05 | 1032 | 8 | 129 |
| XSA141094N | 91 | 1198.1 | 1024 | 1097 | 1093 | 1135 | 1048 | 48 | 44 | 0.07 | 0.07 | 0.11 | 0.11 | 0.01-0.05 | 1184 | 8 | 148 |
Nâng cấp hệ thống của bạn vớiXSA140414N Lối xích bánh răng bên ngoài.
Liên hệ với GQZ Bearing ngay hôm naycho giá cả, mẫu, hoặc tư vấn kỹ thuật!