| Tên thương hiệu: | GQZ |
| Số mô hình: | XSA140544N |
| MOQ: | 5 cái |
| giá bán: | $580 ~ $880 |
| Thời gian giao hàng: | 3 ngày làm việc sau khi nhận được khoản thanh toán của bạn |
| Điều khoản thanh toán: | T/t hoặc liên minh phương Tây hoặc paypal |
CácXSA140544N Đường xích vòng xoay bên ngoàilà một độ chính xác caovòng bi xoay cuộn chéođược thiết kế đểbàn quay, máy CNC, hệ thống tự động hóa công nghiệp và thiết bị xây dựngVới kích thước474.56x640.3x56mm, cái nàyVòng xoay với bánh răng bên ngoàiđảm bảo truyền mô-men xoắn hiệu quả, xoay tròn trơn tru và khả năng tải cao.
Được xây dựng với mộtCấu trúc cuộn hình trụ chéo, nó hỗ trợTrọng lượng phóng xạ, trục và đà cùng một lúc, làm cho nó lý tưởng chovòng bi quay, hệ thống định vị chính xác và các ứng dụng xoay hạng nặng.
Cái này.Lối xích bánh răng bên ngoàiđề nghịđộ cứng cao, cấu trúc nhỏ gọn và hiệu suất ổn định, được sử dụng rộng rãi trongThiết bị CNC, hệ thống tự động hóa, nền tảng xoay và máy móc công nghiệp.
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mô hình | XSA140544N |
| Chiều kính bên trong (ID) | 474 mm |
| Chiều kính bên ngoài (OD) | 640.3 mm |
| Chiều rộng (H) | 56 mm |
| Loại | Đồ xách vòng xoay (công cụ bên ngoài) |
| Cấu trúc | Vòng xoay hình trụ chéo |
| Vật liệu | Vỏ xích thép |
| Lớp độ chính xác | P5 / P4 tùy chọn |
| Nạp trước | Thuế |
| Ứng dụng | Máy CNC, bàn quay, hệ thống tự động hóa |
| INA |
Trọng lượng (Kg) |
Ừ. | di | Di | da | Lào! | Li | ni | không | A | B | C | D | Nạp trước | làm | m | z |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| XSA140414N | 32 | 503.3 | 344 | 417 | 413 | 455 | 368 | 24 | 20 | 0.04 | 0.04 | 0.06 | 0.06 | 0.01-0.03 | 495 | 5 | 99 |
| XSA140544N | 44 | 640.3 | 474 | 547 | 543 | 585 | 498 | 32 | 28 | 0.04 | 0.04 | 0.07 | 0.06 | 0.01-0.03 | 630 | 6 | 105 |
| XSA140644N | 52 | 742.3 | 574 | 647 | 643 | 685 | 598 | 36 | 32 | 0.05 | 0.05 | 0.08 | 0.07 | 0.01-0.04 | 732 | 6 | 122 |
| XSA140744N | 59 | 838.1 | 674 | 747 | 743 | 785 | 698 | 40 | 36 | 0.05 | 0.05 | 0.08 | 0.08 | 0.01-0.04 | 828 | 6 | 138 |
| XSA140844N | 71 | 950.1 | 774 | 847 | 843 | 885 | 798 | 40 | 36 | 0.06 | 0.06 | 0.09 | 0.08 | 0.01-0.04 | 936 | 8 | 117 |
| XSA140944N | 77 | 1046.1 | 874 | 947 | 943 | 985 | 898 | 44 | 40 | 0.06 | 0.06 | 0.09 | 0.09 | 0.01-0.05 | 1032 | 8 | 129 |
| XSA141094N | 91 | 1198.1 | 1024 | 1097 | 1093 | 1135 | 1048 | 48 | 44 | 0.07 | 0.07 | 0.11 | 0.11 | 0.01-0.05 | 1184 | 8 | 148 |
Cải thiện hệ thống của bạn vớiXSA140544N Đường xích vòng xoay bên ngoài.
Liên hệ với GQZ Bearing ngay hôm naycho giá cả, mẫu, hoặc tư vấn kỹ thuật!