| Tên thương hiệu: | GQZ |
| Số mô hình: | XSA140844N |
| MOQ: | 5 cái |
| giá bán: | $580 ~ $880 |
| Thời gian giao hàng: | 3 ngày làm việc sau khi nhận được khoản thanh toán của bạn |
| Điều khoản thanh toán: | T/t hoặc liên minh phương Tây hoặc paypal |
Vòng bi xoay con lăn chéo XSA140844N với bánh răng ngoài được thiết kế cho độ cứng cao, quay chính xác và hiệu suất ổn định trong môi trường công nghiệp khắc nghiệt.
Nó lý tưởng cho robot công nghiệp, máy công cụ và hệ thống quay tự động, đảm bảo chuyển động mượt mà, định vị chính xác và tuổi thọ cao.
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mẫu mã | XSA140844N |
| Loại | Vòng bi xoay con lăn chéo |
| Loại bánh răng | Bánh răng ngoài |
| Đường kính trong | 774 mm |
| Đường kính ngoài | 950.1 mm |
| Chiều rộng | 56 mm |
| Chất liệu | Thép Crôm GCr15 |
| Độ chính xác | P5 / P4 |
| Cấu trúc | Tích hợp nhỏ gọn |
| Bôi trơn | Mỡ / Dầu |
| INA | Cân nặng (Kg) | Da | di | Di | da | La | Li | ni | na | A | B | C | D | Độ căng trước | do | m | z |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| XSA140414N | 32 | 503.3 | 344 | 417 | 413 | 455 | 368 | 24 | 20 | 0.04 | 0.04 | 0.06 | 0.06 | 0.01-0.03 | 495 | 5 | 99 |
| XSA140544N | 44 | 640.3 | 474 | 547 | 543 | 585 | 498 | 32 | 28 | 0.04 | 0.04 | 0.07 | 0.06 | 0.01-0.03 | 630 | 6 | 105 |
| XSA140644N | 52 | 742.3 | 574 | 647 | 643 | 685 | 598 | 36 | 32 | 0.05 | 0.05 | 0.08 | 0.07 | 0.01-0.04 | 732 | 6 | 122 |
| XSA140744N | 59 | 838.1 | 674 | 747 | 743 | 785 | 698 | 40 | 36 | 0.05 | 0.05 | 0.08 | 0.08 | 0.01-0.04 | 828 | 6 | 138 |
| XSA140844N | 71 | 950.1 | 774 | 847 | 843 | 885 | 798 | 40 | 36 | 0.06 | 0.06 | 0.09 | 0.08 | 0.01-0.04 | 936 | 8 | 117 |
| XSA140944N | 77 | 1046.1 | 874 | 947 | 943 | 985 | 898 | 44 | 40 | 0.06 | 0.06 | 0.09 | 0.09 | 0.01-0.05 | 1032 | 8 | 129 |
| XSA141094N | 91 | 1198.1 | 1024 | 1097 | 1093 | 1135 | 1048 | 48 | 44 | 0.07 | 0.07 | 0.11 | 0.11 | 0.01-0.05 | 1184 | 8 | 148 |
Gửi yêu cầu của bạn ngay hôm nay để nhận báo giá, bản vẽ và chi tiết giao hàng.
Chúng tôi hỗ trợ báo giá nhanh và các giải pháp tùy chỉnh cho dự án của bạn.