| Tên thương hiệu: | GQZ |
| Số mô hình: | XSA140944N |
| MOQ: | 5 cái |
| giá bán: | $580 ~ $880 |
| Thời gian giao hàng: | 3 ngày làm việc sau khi nhận được khoản thanh toán của bạn |
| Điều khoản thanh toán: | T/t hoặc liên minh phương Tây hoặc paypal |
CácXSA140944N vòng bi vòng bi cuộn xoắn xích với bánh răng bên ngoàiđược thiết kế đểchuyển động xoay chính xác cao, độ cứng cao và khả năng tải trọng nặng.
Nó được sử dụng rộng rãi trongBàn quay CNC, hệ thống tự động hóa và máy móc công nghiệp, cung cấpxoay ổn định, vị trí chính xác và tuổi thọ dài.
| Parameter | Giá trị |
|---|---|
| Mô hình | XSA140944N |
| Loại | Xích vòng bi lăn lăn |
| Loại thiết bị | Chiếc thiết bị bên ngoài |
| ID | 874 mm |
| Đang quá liều | 1046.1 mm |
| Chiều rộng | 56 mm |
| Vật liệu | Thép Chrome GCr15 |
| Chọn chính xác | P5 / P4 |
| Cấu trúc | Compact tích hợp |
| Lôi trơn | Mỡ / Dầu |
✔Cấu trúc cuộn chéo = độ chính xác cao
Các con lăn được sắp xếp theo góc 90 ° đảm bảo xoay tròn trơn tru và định vị chính xác
✔Đường truyền bên ngoài = truyền hiệu quả
Giảm các thành phần bổ sung và cải thiện hiệu quả hệ thống
✔Độ cứng cao dưới tải trọng kết hợp
xử lý axis + radial + nghiêng khoảnh khắc tải với sự ổn định
✔Thiết kế nhỏ gọn và bền
Thích hợp cho môi trường công nghiệp đòi hỏi với không gian hạn chế
Bàn quay CNC và hệ thống lập chỉ số
Thiết bị tự động hóa và dây chuyền lắp ráp
Máy chế tạo công nghiệp và hệ thống xoay nặng
Thiết bị định vị và kiểm tra chính xác
| INA | Trọng lượng (Kg) | Ừ. | di | Di | da | Lào! | Li | ni | không | A | B | C | D | Nạp trước | làm | m | z |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| XSA140414N | 32 | 503.3 | 344 | 417 | 413 | 455 | 368 | 24 | 20 | 0.04 | 0.04 | 0.06 | 0.06 | 0.01-0.03 | 495 | 5 | 99 |
| XSA140544N | 44 | 640.3 | 474 | 547 | 543 | 585 | 498 | 32 | 28 | 0.04 | 0.04 | 0.07 | 0.06 | 0.01-0.03 | 630 | 6 | 105 |
| XSA140644N | 52 | 742.3 | 574 | 647 | 643 | 685 | 598 | 36 | 32 | 0.05 | 0.05 | 0.08 | 0.07 | 0.01-0.04 | 732 | 6 | 122 |
| XSA140744N | 59 | 838.1 | 674 | 747 | 743 | 785 | 698 | 40 | 36 | 0.05 | 0.05 | 0.08 | 0.08 | 0.01-0.04 | 828 | 6 | 138 |
| XSA140844N | 71 | 950.1 | 774 | 847 | 843 | 885 | 798 | 40 | 36 | 0.06 | 0.06 | 0.09 | 0.08 | 0.01-0.04 | 936 | 8 | 117 |
| XSA140944N | 77 | 1046.1 | 874 | 947 | 943 | 985 | 898 | 44 | 40 | 0.06 | 0.06 | 0.09 | 0.09 | 0.01-0.05 | 1032 | 8 | 129 |
| XSA141094N | 91 | 1198.1 | 1024 | 1097 | 1093 | 1135 | 1048 | 48 | 44 | 0.07 | 0.07 | 0.11 | 0.11 | 0.01-0.05 | 1184 | 8 | 148 |
Cải thiện hệ thống của bạn vớiXSA140544N Đường xích vòng xoay bên ngoài.
Liên hệ với GQZ Bearing ngay hôm naycho giá cả, mẫu, hoặc tư vấn kỹ thuật!