| Tên thương hiệu: | GQZ |
| Số mô hình: | XRA160407N |
| MOQ: | 5 cái |
| giá bán: | $268 ~ $280 |
| Thời gian giao hàng: | 3 ngày làm việc sau khi nhận được khoản thanh toán của bạn |
| Điều khoản thanh toán: | T/t hoặc liên minh phương Tây hoặc paypal |
CácXA160407N vòng bi vòng quay cuộn xoắn xích với bánh răng bên ngoàiđược thiết kế choNăng lực tải cao, xoay chính xác và hoạt động đáng tin cậytrongỨng dụng cần cẩu và máy móc nặng.
Đó làThiết kế thiết bị bên ngoàicho phéptích hợp trực tiếp với hệ thống truyền động, trong khicấu trúc cuộn xoắnđảm bảoxoay trượt mượt mà và hỗ trợ tải đa hướng.
| Parameter | Giá trị |
|---|---|
| Mô hình | XA160407N |
| Loại | Xích vòng bi lăn lăn |
| Loại thiết bị | Chiếc thiết bị bên ngoài |
| ID | 335 mm |
| Đang quá liều | 503.3 mm |
| Chiều rộng | 50 mm |
| Vật liệu | Thép Chrome GCr15 |
| Chọn chính xác | P5 / P4 |
| Cấu trúc | Compact tích hợp |
| Lôi trơn | Mỡ / Dầu |
| INA | Trọng lượng (Kg) |
Ừ. | di | Lào! | không | Db | Li | H | h | b | làm | m | z |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| XA120235N | 13 | 318.8 | 171 | 275 | 12 | 13 | 195 | 40 | 35 | 35 | 312 | 4 | 78 |
| XA180309N | 30 | 408.4 | 235 | 235 | 24 | 13 | 259 | 60 | 52.5 | 52.5 | 400 | 5 | 80 |
| XA160407N | 33 | 503.3 | 335 | 335 | 30 | 13 | 359 | 50 | 45 | 45 | 495 | 5 | 99 |
| XA260475N | 64 | 598.2 | 385 | 382 | 36 | 16 | 410 | 65 | 60 | 60 | 588 | 6 | 98 |
| XA140540N | 39 | 640.3 | 471 | 471 | 40 | 13 | 495 | 48 | 41 | 41 | 630 | 6 | 105 |
| XA260560N | 90 | 708 | 456 | 456 | 28 | 18 | 496 | 68 | 61 | 61 | 690 | 10 | 69 |
| XA240574N | 84 | 695 | 480 | 480 | 18 | 18 | 508 | 77 | 42 | 42 | 685 | 5 | 137 |
| XA160596N | 63 | 712.3 | 510 | 510 | 24 | 18 | 421 | 55 | 48 | 48 | 702 | 6 | 117 |
| XA140640N | 50 | 742.3 | 571 | 571 | 44 | 13 | 595 | 50 | 43 | 43 | 732 | 6 | 122 |
| XA240685N | 115 | 830.1 | 577 | 577 | 24 | 22 | 617 | 68 | 61 | 61 | 816 | 8 | 102 |
| XA200720N | 87 | 844.3 | 630 | 630 | 30 | 18 | 662 | 59 | 52 | 52 | 834 | 6 | 139 |
| XA140753N | 65 | 862.3 | 674 | 674 | 28 | 18 | 706 | 50 | 43 | 43 | 852 | 6 | 142 |
| XA200810N | 158 | 964 | 730 | 730 | 24 | 18 | 762 | 90 | 73 | 73 | 944 | 8 | 118 |
| XA200818N | 100 | 940.1 | 728 | 728 | 36 | 18 | 760 | 60 | 53 | 53 | 930 | 6 | 155 |
| XA280845N | 200 | 1008 | 730 | 730 | 40 | 22 | 770 | 87 | 80 | 80 | 990 | 10 | 99 |
| XA220895N | 145 | 1038.1 | 790 | 790 | 32 | 22 | 830 | 68 | 61 | 61 | 1024 | 8 | 128 |
| XA280995N | 212 | 1158 | 882 | 882 | 40 | 22 | 922 | 83 | 73 | 73 | 1140 | 10 | 114 |
Gửi yêu cầu của bạn ngay hôm nay cho giá cả, bản vẽ và chi tiết giao hàng.
Chúng tôi cung cấp báo giá nhanh chóng và các giải pháp tùy chỉnh cho các dự án cần cẩu của bạn.