| Tên thương hiệu: | GQZ |
| Số mô hình: | XA260475N |
| MOQ: | 5 cái |
| giá bán: | $368 ~ $380 |
| Thời gian giao hàng: | 3 ngày làm việc sau khi nhận được khoản thanh toán của bạn |
| Điều khoản thanh toán: | T/t hoặc liên minh phương Tây hoặc paypal |
XA260475N vòng bi xoay được thiết kế cho các ứng dụng xoay cao và chính xác, đặc biệt là trong máy CNC và thiết bị công nghiệp.
Với cấu trúc mạnh mẽ và hiệu suất ổn định, nó đảm bảo xoay tròn trơn tru và tuổi thọ lâu dài trong điều kiện làm việc đòi hỏi.
Nhận được báo giá trong vòng 24 giờ cho dự án của bạn.
Vòng xích này được sử dụng rộng rãi trong:
Thích hợp cho độ chính xác cao, xoay liên tục và hoạt động ổn định.
![]()
Giúp cải thiện độ chính xác gia công và sự ổn định của thiết bị.
| Parameter | Giá trị |
|---|---|
| Mô hình | XA260475N |
| Chiều kính bên trong (ID) | 382 mm |
| Chiều kính bên ngoài (OD) | 598.2 mm |
| Chiều rộng | 65 mm |
| Cấu trúc | Xích vòng bi lăn |
| Loại thiết bị | Bên ngoài hoặc bên trong (có thể tùy chỉnh) |
| Vật liệu | Thép mang chất lượng cao |
| Ứng dụng | Máy CNC / Thiết bị công nghiệp |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
Các bản vẽ chi tiết và thông số kỹ thuật tùy chỉnh có sẵn theo yêu cầu.
| INA | Trọng lượng (Kg) |
Ừ. | di | Lào! | không | Db | Li | H | h | b | làm | m | z |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| XA120235N | 13 | 318.8 | 171 | 275 | 12 | 13 | 195 | 40 | 35 | 35 | 312 | 4 | 78 |
| XA180309N | 30 | 408.4 | 235 | 235 | 24 | 13 | 259 | 60 | 52.5 | 52.5 | 400 | 5 | 80 |
| XA160407N | 33 | 503.3 | 335 | 335 | 30 | 13 | 359 | 50 | 45 | 45 | 495 | 5 | 99 |
| XA260475N | 64 | 598.2 | 385 | 382 | 36 | 16 | 410 | 65 | 60 | 60 | 588 | 6 | 98 |
| XA140540N | 39 | 640.3 | 471 | 471 | 40 | 13 | 495 | 48 | 41 | 41 | 630 | 6 | 105 |
| XA260560N | 90 | 708 | 456 | 456 | 28 | 18 | 496 | 68 | 61 | 61 | 690 | 10 | 69 |
| XA240574N | 84 | 695 | 480 | 480 | 18 | 18 | 508 | 77 | 42 | 42 | 685 | 5 | 137 |
| XA160596N | 63 | 712.3 | 510 | 510 | 24 | 18 | 421 | 55 | 48 | 48 | 702 | 6 | 117 |
| XA140640N | 50 | 742.3 | 571 | 571 | 44 | 13 | 595 | 50 | 43 | 43 | 732 | 6 | 122 |
| XA240685N | 115 | 830.1 | 577 | 577 | 24 | 22 | 617 | 68 | 61 | 61 | 816 | 8 | 102 |
| XA200720N | 87 | 844.3 | 630 | 630 | 30 | 18 | 662 | 59 | 52 | 52 | 834 | 6 | 139 |
| XA140753N | 65 | 862.3 | 674 | 674 | 28 | 18 | 706 | 50 | 43 | 43 | 852 | 6 | 142 |
| XA200810N | 158 | 964 | 730 | 730 | 24 | 18 | 762 | 90 | 73 | 73 | 944 | 8 | 118 |
| XA200818N | 100 | 940.1 | 728 | 728 | 36 | 18 | 760 | 60 | 53 | 53 | 930 | 6 | 155 |
| XA280845N | 200 | 1008 | 730 | 730 | 40 | 22 | 770 | 87 | 80 | 80 | 990 | 10 | 99 |
| XA220895N | 145 | 1038.1 | 790 | 790 | 32 | 22 | 830 | 68 | 61 | 61 | 1024 | 8 | 128 |
| XA280995N | 212 | 1158 | 882 | 882 | 40 | 22 | 922 | 83 | 73 | 73 | 1140 | 10 | 114 |
Nếu bạn không chắc chắn mẫu nào phù hợp với ứng dụng của mình, hãy liên hệ với chúng tôi để được hỗ trợ lựa chọn.
Chúng tôi giúp khách hàng đảm bảo độ chính xác, độ tin cậy và hiệu suất lâu dài.
Đảm bảo chất lượng nhất quán cho mỗi vòng bi.
Bạn đang tìm kiếm một nhà cung cấp vòng bi đáng tin cậy?
Gửi yêu cầu của bạn ngay hôm nay để có được:
Nhấp vào "Chat Now" để liên hệ trực tiếp với chúng tôi.
Q1: Bạn có thể cung cấp vòng bi xoay tùy chỉnh?
Vâng, chúng tôi hỗ trợ thiết kế OEM và tùy chỉnh dựa trên bản vẽ hoặc điều kiện làm việc.
Q2: Thời gian giao hàng của bạn là bao nhiêu?
Các mô hình tiêu chuẩn: 7-15 ngày. Các sản phẩm tùy chỉnh phụ thuộc vào thông số kỹ thuật.
Q3: Gói này có phù hợp với máy CNC không?
Vâng, XA260475N được thiết kế cho các hệ thống xoay chính xác như bàn quay CNC.