| Tên thương hiệu: | GQZ |
| Số mô hình: | XA140540N |
| MOQ: | 5 cái |
| giá bán: | $409~ $430 |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc sau khi nhận được khoản thanh toán của bạn |
| Điều khoản thanh toán: | D/A,D/P,T/T |
XA140540N vòng bi xoay với bánh răng bên ngoài được thiết kế để quay chính xác và hiệu suất ổn định trong máy CNC và thiết bị tự động.
Với cấu trúc nhỏ gọn và phân phối tải tối ưu, mô hình này lý tưởng cho các ứng dụng đòi hỏi độ chính xác cao, chuyển động trơn tru và hoạt động lâu dài đáng tin cậy.
Nhận được báo giá trong vòng 24 giờ cho dự án của bạn.
Gói xoay này phù hợp với:
Được thiết kế cho các ứng dụng đòi hỏivị trí chính xác, xoay tròn trơn tru và không gian lắp đặt nhỏ gọn.
Cải thiện hiệu quả hệ thống và độ chính xác định vị trong thiết bị chính xác.
| Parameter | Giá trị |
|---|---|
| Mô hình | XA140540N |
| Chiều kính bên trong (ID) | 471 mm |
| Chiều kính bên ngoài (OD) | 640.3 mm |
| Chiều rộng | 48 mm |
| Cấu trúc | Xích vòng bi lăn |
| Loại thiết bị | Chiếc thiết bị bên ngoài |
| Vật liệu | Thép mang chất lượng cao |
| Ứng dụng | Máy CNC / Thiết bị tự động hóa |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
Các bản vẽ chi tiết và thông số kỹ thuật tùy chỉnh có sẵn theo yêu cầu.
| INA | Trọng lượng (Kg) |
Ừ. | di | Lào! | không | Db | Li | H | h | b | làm | m | z |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| XA120235N | 13 | 318.8 | 171 | 275 | 12 | 13 | 195 | 40 | 35 | 35 | 312 | 4 | 78 |
| XA180309N | 30 | 408.4 | 235 | 235 | 24 | 13 | 259 | 60 | 52.5 | 52.5 | 400 | 5 | 80 |
| XA160407N | 33 | 503.3 | 335 | 335 | 30 | 13 | 359 | 50 | 45 | 45 | 495 | 5 | 99 |
| XA260475N | 64 | 598.2 | 385 | 382 | 36 | 16 | 410 | 65 | 60 | 60 | 588 | 6 | 98 |
| XA140540N | 39 | 640.3 | 471 | 471 | 40 | 13 | 495 | 48 | 41 | 41 | 630 | 6 | 105 |
| XA260560N | 90 | 708 | 456 | 456 | 28 | 18 | 496 | 68 | 61 | 61 | 690 | 10 | 69 |
| XA240574N | 84 | 695 | 480 | 480 | 18 | 18 | 508 | 77 | 42 | 42 | 685 | 5 | 137 |
| XA160596N | 63 | 712.3 | 510 | 510 | 24 | 18 | 421 | 55 | 48 | 48 | 702 | 6 | 117 |
| XA140640N | 50 | 742.3 | 571 | 571 | 44 | 13 | 595 | 50 | 43 | 43 | 732 | 6 | 122 |
| XA240685N | 115 | 830.1 | 577 | 577 | 24 | 22 | 617 | 68 | 61 | 61 | 816 | 8 | 102 |
| XA200720N | 87 | 844.3 | 630 | 630 | 30 | 18 | 662 | 59 | 52 | 52 | 834 | 6 | 139 |
| XA140753N | 65 | 862.3 | 674 | 674 | 28 | 18 | 706 | 50 | 43 | 43 | 852 | 6 | 142 |
| XA200810N | 158 | 964 | 730 | 730 | 24 | 18 | 762 | 90 | 73 | 73 | 944 | 8 | 118 |
| XA200818N | 100 | 940.1 | 728 | 728 | 36 | 18 | 760 | 60 | 53 | 53 | 930 | 6 | 155 |
| XA280845N | 200 | 1008 | 730 | 730 | 40 | 22 | 770 | 87 | 80 | 80 | 990 | 10 | 99 |
| XA220895N | 145 | 1038.1 | 790 | 790 | 32 | 22 | 830 | 68 | 61 | 61 | 1024 | 8 | 128 |
| XA280995N | 212 | 1158 | 882 | 882 | 40 | 22 | 922 | 83 | 73 | 73 | 1140 | 10 | 114 |
Nếu bạn không chắc chắn mẫu nào phù hợp với ứng dụng của mình, hãy liên hệ với chúng tôi để được hỗ trợ lựa chọn.
Chúng tôi giúp khách hàng đảm bảo độ chính xác, độ tin cậy và hiệu suất lâu dài.
Đảm bảo chất lượng nhất quán cho mỗi vòng bi.
Bạn đang tìm kiếm một nhà cung cấp vòng bi đáng tin cậy?
Gửi yêu cầu của bạn ngay hôm nay để có được:
Nhấp vào "Chat Now" để liên hệ trực tiếp với chúng tôi.
Vâng, loại thiết bị, kích thước và thông số kỹ thuật có thể được tùy chỉnh dựa trên yêu cầu của bạn.
Các mô hình tiêu chuẩn: 5-8 ngày làm việc.
Vâng, XA140540N được thiết kế cho các hệ thống xoay chính xác như bàn quay CNC và thiết bị tự động hóa.