| Tên thương hiệu: | GQZ |
| Số mô hình: | XA260560N |
| MOQ: | 5 cái |
| giá bán: | $359~ $370 |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc sau khi nhận được khoản thanh toán của bạn |
| Điều khoản thanh toán: | D/A,D/P,T/T |
Vòng bi xoay bánh răng ngoài XA260560N được thiết kế cho khả năng xoay tải nặng và độ ổn định nâng cao trong các thiết bị CNC lớn và hệ thống công nghiệp.
Với cấu trúc rộng hơn và thiết kế bên trong được gia cố, nó mang lại khả năng chịu tải tuyệt vời và hiệu suất đáng tin cậy trong các điều kiện hoạt động khắc nghiệt.
Nhận báo giá trong vòng 24 giờ cho dự án của bạn.
Vòng bi xoay này lý tưởng cho:
Được thiết kế cho các ứng dụng yêu cầukhả năng chịu tải cao, xoay ổn định và độ bền lâu dài.
Giúp đảm bảo hoạt động ổn định và tuổi thọ kéo dài trong môi trường tải nặng.
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mẫu mã | XA260560N |
| Đường kính trong (ID) | 456 mm |
| Đường kính ngoài (OD) | 708 mm |
| Chiều rộng | 68 mm |
| Cấu trúc | Vòng bi xoay con lăn chéo |
| Loại bánh răng | Bánh răng ngoài |
| Chất liệu | Thép vòng bi chất lượng cao |
| Ứng dụng | Thiết bị CNC hạng nặng / Hệ thống công nghiệp |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
Bản vẽ chi tiết và thông số kỹ thuật tùy chỉnh có sẵn theo yêu cầu.
| INA | Trọng lượng (Kg) |
Da | di | La | na | Db | Li | H | h | b | do | m | z |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| XA120235N | 13 | 318.8 | 171 | 275 | 12 | 13 | 195 | 40 | 35 | 35 | 312 | 4 | 78 |
| XA180309N | 30 | 408.4 | 235 | 235 | 24 | 13 | 259 | 60 | 52.5 | 52.5 | 400 | 5 | 80 |
| XA160407N | 33 | 503.3 | 335 | 335 | 30 | 13 | 359 | 50 | 45 | 45 | 495 | 5 | 99 |
| XA260475N | 64 | 598.2 | 385 | 382 | 36 | 16 | 410 | 65 | 60 | 60 | 588 | 6 | 98 |
| XA140540N | 39 | 640.3 | 471 | 471 | 40 | 13 | 495 | 48 | 41 | 41 | 630 | 6 | 105 |
| XA260560N | 90 | 708 | 456 | 456 | 28 | 18 | 496 | 68 | 61 | 61 | 690 | 10 | 69 |
| XA240574N | 84 | 695 | 480 | 480 | 18 | 18 | 508 | 77 | 42 | 42 | 685 | 5 | 137 |
| XA160596N | 63 | 712.3 | 510 | 510 | 24 | 18 | 421 | 55 | 48 | 48 | 702 | 6 | 117 |
| XA140640N | 50 | 742.3 | 571 | 571 | 44 | 13 | 595 | 50 | 43 | 43 | 732 | 6 | 122 |
| XA240685N | 115 | 830.1 | 577 | 577 | 24 | 22 | 617 | 68 | 61 | 61 | 816 | 8 | 102 |
| XA200720N | 87 | 844.3 | 630 | 630 | 30 | 18 | 662 | 59 | 52 | 52 | 834 | 6 | 139 |
| XA140753N | 65 | 862.3 | 674 | 674 | 28 | 18 | 706 | 50 | 43 | 43 | 852 | 6 | 142 |
| XA200810N | 158 | 964 | 730 | 730 | 24 | 18 | 762 | 90 | 73 | 73 | 944 | 8 | 118 |
| XA200818N | 100 | 940.1 | 728 | 728 | 36 | 18 | 760 | 60 | 53 | 53 | 930 | 6 | 155 |
| XA280845N | 200 | 1008 | 730 | 730 | 40 | 22 | 770 | 87 | 80 | 80 | 990 | 10 | 99 |
| XA220895N | 145 | 1038.1 | 790 | 790 | 32 | 22 | 830 | 68 | 61 | 61 | 1024 | 8 | 128 |
| XA280995N | 212 | 1158 | 882 | 882 | 40 | 22 | 922 | 83 | 73 | 73 | 1140 | 10 | 114 |
Không chắc chắn về mẫu nào phù hợp với ứng dụng của bạn? Liên hệ với chúng tôi để được hỗ trợ lựa chọn.
Chúng tôi giúp khách hàng đảm bảo độ chính xác, độ tin cậy và hiệu suất lâu dài.
Đảm bảo chất lượng nhất quán cho mỗi vòng bi.
Tìm kiếm nhà cung cấp vòng bi xoay đáng tin cậy?
Gửi yêu cầu của bạn ngay hôm nay để nhận:
Nhấp vào "Trò chuyện ngay" để liên hệ trực tiếp với chúng tôi.
Có, XA260560N được thiết kế cho khả năng chịu tải cao và các ứng dụng công nghiệp tải nặng.
Có, kích thước, loại bánh răng và yêu cầu hiệu suất có thể được tùy chỉnh.
Nó được sử dụng rộng rãi trong thiết bị CNC, máy móc công nghiệp và các hệ thống quay tải nặng.