| Tên thương hiệu: | GQZ |
| Số mô hình: | XA240574N |
| MOQ: | 5 cái |
| giá bán: | $300~ $390 |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc sau khi nhận được khoản thanh toán của bạn |
| Điều khoản thanh toán: | D/A,D/P,T/T |
XA240574N vòng bi xoay được thiết kế cho các ứng dụng xoay nặng đòi hỏi sự ổn định cao và hỗ trợ tải mạnh, đặc biệt là trong máy CNC và hệ thống cần cẩu.
Với thiết kế cực rộng và cấu trúc tăng cường, nó cung cấp độ cứng hơn và hiệu suất đáng tin cậy dưới tải trọng kết hợp và điều kiện làm việc đòi hỏi.
Nhận được báo giá trong vòng 24 giờ cho dự án của bạn.
Vòng xích này được sử dụng rộng rãi trong:
Thích hợp cho các ứng dụng đòi hỏiổn định cao, khả năng tải kết hợp và hoạt động liên tục.
Tăng tính ổn định hoạt động và an toàn trong môi trường đòi hỏi.
| Parameter | Giá trị |
|---|---|
| Mô hình | XA240574N |
| Chiều kính bên trong (ID) | 480 mm |
| Chiều kính bên ngoài (OD) | 695 mm |
| Chiều rộng | 77 mm |
| Cấu trúc | Xích vòng bi lăn |
| Loại thiết bị | Bên ngoài hoặc bên trong (có thể tùy chỉnh) |
| Vật liệu | Thép mang chất lượng cao |
| Ứng dụng | Máy CNC / Thiết bị cần cẩu |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
Các bản vẽ chi tiết và thông số kỹ thuật tùy chỉnh có sẵn theo yêu cầu.
| INA | Trọng lượng (Kg) |
Ừ. | di | Lào! | không | Db | Li | H | h | b | làm | m | z |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| XA120235N | 13 | 318.8 | 171 | 275 | 12 | 13 | 195 | 40 | 35 | 35 | 312 | 4 | 78 |
| XA180309N | 30 | 408.4 | 235 | 235 | 24 | 13 | 259 | 60 | 52.5 | 52.5 | 400 | 5 | 80 |
| XA160407N | 33 | 503.3 | 335 | 335 | 30 | 13 | 359 | 50 | 45 | 45 | 495 | 5 | 99 |
| XA260475N | 64 | 598.2 | 385 | 382 | 36 | 16 | 410 | 65 | 60 | 60 | 588 | 6 | 98 |
| XA140540N | 39 | 640.3 | 471 | 471 | 40 | 13 | 495 | 48 | 41 | 41 | 630 | 6 | 105 |
| XA260560N | 90 | 708 | 456 | 456 | 28 | 18 | 496 | 68 | 61 | 61 | 690 | 10 | 69 |
| XA240574N | 84 | 695 | 480 | 480 | 18 | 18 | 508 | 77 | 42 | 42 | 685 | 5 | 137 |
| XA160596N | 63 | 712.3 | 510 | 510 | 24 | 18 | 421 | 55 | 48 | 48 | 702 | 6 | 117 |
| XA140640N | 50 | 742.3 | 571 | 571 | 44 | 13 | 595 | 50 | 43 | 43 | 732 | 6 | 122 |
| XA240685N | 115 | 830.1 | 577 | 577 | 24 | 22 | 617 | 68 | 61 | 61 | 816 | 8 | 102 |
| XA200720N | 87 | 844.3 | 630 | 630 | 30 | 18 | 662 | 59 | 52 | 52 | 834 | 6 | 139 |
| XA140753N | 65 | 862.3 | 674 | 674 | 28 | 18 | 706 | 50 | 43 | 43 | 852 | 6 | 142 |
| XA200810N | 158 | 964 | 730 | 730 | 24 | 18 | 762 | 90 | 73 | 73 | 944 | 8 | 118 |
| XA200818N | 100 | 940.1 | 728 | 728 | 36 | 18 | 760 | 60 | 53 | 53 | 930 | 6 | 155 |
| XA280845N | 200 | 1008 | 730 | 730 | 40 | 22 | 770 | 87 | 80 | 80 | 990 | 10 | 99 |
| XA220895N | 145 | 1038.1 | 790 | 790 | 32 | 22 | 830 | 68 | 61 | 61 | 1024 | 8 | 128 |
| XA280995N | 212 | 1158 | 882 | 882 | 40 | 22 | 922 | 83 | 73 | 73 | 1140 | 10 | 114 |
Nếu bạn không chắc chắn mẫu nào phù hợp với ứng dụng của mình, hãy liên hệ với chúng tôi để được hỗ trợ lựa chọn.
Chúng tôi giúp khách hàng đảm bảo độ chính xác, độ tin cậy và hiệu suất lâu dài.
Đảm bảo chất lượng nhất quán cho mỗi vòng bi.
Bạn đang tìm kiếm một nhà cung cấp vòng bi đáng tin cậy?
Gửi yêu cầu của bạn ngay hôm nay để có được:
Nhấp vào "Chat Now" để liên hệ trực tiếp với chúng tôi.
Vâng, XA240574N được thiết kế cho hệ thống quay cần cẩu và thiết bị nâng nặng.
Vâng, nó hỗ trợ axial, radial, và tải động với hiệu suất ổn định.
Vâng, tùy chỉnh có sẵn dựa trên điều kiện làm việc và bản vẽ.