| Tên thương hiệu: | GQZ |
| Số mô hình: | XA160596N |
| MOQ: | 5 cái |
| giá bán: | $500~ $530 |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc sau khi nhận được khoản thanh toán của bạn |
| Điều khoản thanh toán: | D/A,D/P,T/T |
Bạc đạn xoay XA160596N được thiết kế cho khả năng quay ổn định và hiệu suất tải cân bằng trong các máy cẩu và hệ thống quay công nghiệp.
Với chiều rộng vừa phải và cấu trúc bên trong được tối ưu hóa, nó mang lại hoạt động đáng tin cậy, chuyển động mượt mà và độ chính xác nhất quán trong các điều kiện làm việc điển hình.
Nhận báo giá trong vòng 24 giờ cho dự án của bạn.
Bạc đạn xoay này được sử dụng rộng rãi trong:
Thích hợp cho các ứng dụng yêu cầuquay ổn định, khả năng chịu tải cân bằng và hoạt động lâu dài đáng tin cậy.
Giúp cải thiện sự ổn định và hiệu quả hoạt động trong thiết bị nâng.
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mẫu mã | XA160596N |
| Đường kính trong (ID) | 510 mm |
| Đường kính ngoài (OD) | 712.3 mm |
| Chiều rộng | 55 mm |
| Cấu trúc | Bạc đạn xoay con lăn chéo |
| Loại bánh răng | Ngoài hoặc trong (có thể tùy chỉnh) |
| Chất liệu | Thép bạc đạn chất lượng cao |
| Ứng dụng | Máy cẩu / Thiết bị công nghiệp |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
Bản vẽ chi tiết và thông số kỹ thuật tùy chỉnh có sẵn theo yêu cầu.
| INA | Cân nặng (Kg) |
Da | di | La | na | Db | Li | H | h | b | do | m | z |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| XA120235N | 13 | 318.8 | 171 | 275 | 12 | 13 | 195 | 40 | 35 | 35 | 312 | 4 | 78 |
| XA180309N | 30 | 408.4 | 235 | 235 | 24 | 13 | 259 | 60 | 52.5 | 52.5 | 400 | 5 | 80 |
| XA160407N | 33 | 503.3 | 335 | 335 | 30 | 13 | 359 | 50 | 45 | 45 | 495 | 5 | 99 |
| XA260475N | 64 | 598.2 | 385 | 382 | 36 | 16 | 410 | 65 | 60 | 60 | 588 | 6 | 98 |
| XA140540N | 39 | 640.3 | 471 | 471 | 40 | 13 | 495 | 48 | 41 | 41 | 630 | 6 | 105 |
| XA260560N | 90 | 708 | 456 | 456 | 28 | 18 | 496 | 68 | 61 | 61 | 690 | 10 | 69 |
| XA240574N | 84 | 695 | 480 | 480 | 18 | 18 | 508 | 77 | 42 | 42 | 685 | 5 | 137 |
| XA160596N | 63 | 712.3 | 510 | 510 | 24 | 18 | 421 | 55 | 48 | 48 | 702 | 6 | 117 |
| XA140640N | 50 | 742.3 | 571 | 571 | 44 | 13 | 595 | 50 | 43 | 43 | 732 | 6 | 122 |
| XA240685N | 115 | 830.1 | 577 | 577 | 24 | 22 | 617 | 68 | 61 | 61 | 816 | 8 | 102 |
| XA200720N | 87 | 844.3 | 630 | 630 | 30 | 18 | 662 | 59 | 52 | 52 | 834 | 6 | 139 |
| XA140753N | 65 | 862.3 | 674 | 674 | 28 | 18 | 706 | 50 | 43 | 43 | 852 | 6 | 142 |
| XA200810N | 158 | 964 | 730 | 730 | 24 | 18 | 762 | 90 | 73 | 73 | 944 | 8 | 118 |
| XA200818N | 100 | 940.1 | 728 | 728 | 36 | 18 | 760 | 60 | 53 | 53 | 930 | 6 | 155 |
| XA280845N | 200 | 1008 | 730 | 730 | 40 | 22 | 770 | 87 | 80 | 80 | 990 | 10 | 99 |
| XA220895N | 145 | 1038.1 | 790 | 790 | 32 | 22 | 830 | 68 | 61 | 61 | 1024 | 8 | 128 |
| XA280995N | 212 | 1158 | 882 | 882 | 40 | 22 | 922 | 83 | 73 | 73 | 1140 | 10 | 114 |
Không chắc chắn mẫu nào phù hợp với ứng dụng của bạn? Liên hệ với chúng tôi để được hỗ trợ lựa chọn.
Chúng tôi giúp khách hàng đảm bảo độ chính xác, độ tin cậy và hiệu suất lâu dài.
Đảm bảo chất lượng nhất quán cho mỗi bạc đạn.
Tìm kiếm nhà cung cấp bạc đạn xoay đáng tin cậy?
Gửi yêu cầu của bạn ngay hôm nay để nhận:
Nhấp vào "Trò chuyện ngay" để liên hệ trực tiếp với chúng tôi.