| Tên thương hiệu: | GQZ |
| Số mô hình: | XA140640N |
| MOQ: | 5 cái |
| giá bán: | $500~ $530 |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc sau khi nhận được khoản thanh toán của bạn |
| Điều khoản thanh toán: | D/A,D/P,T/T |
Vòng bi xoay bánh răng ngoài XA140640N được thiết kế cho các ứng dụng quay đường kính lớn yêu cầu truyền động hiệu quả và hiệu suất ổn định trong hệ thống cẩu.
Với cấu trúc tối ưu và độ dày tương đối mỏng, nó lý tưởng cho các thiết bị đòi hỏi khả năng quay đáng tin cậy đồng thời duy trì hiệu quả lắp đặt và giảm trọng lượng.
Nhận báo giá trong vòng 24 giờ cho dự án của bạn.
Vòng bi xoay này phù hợp với:
Được thiết kế cho các ứng dụng yêu cầu truyền động hiệu quả, quay ổn định và lắp đặt tiết kiệm không gian.
Cải thiện hiệu quả hoạt động và giảm tải cơ khí trong hệ thống cẩu.
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mẫu mã | XA140640N |
| Đường kính trong (ID) | 571 mm |
| Đường kính ngoài (OD) | 742.3 mm |
| Chiều rộng | 50 mm |
| Cấu trúc | Vòng bi xoay con lăn chéo |
| Loại bánh răng | Bánh răng ngoài |
| Chất liệu | Thép vòng bi chất lượng cao |
| Ứng dụng | Máy cẩu / Thiết bị xây dựng |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
Bản vẽ chi tiết và thông số kỹ thuật tùy chỉnh có sẵn theo yêu cầu.
| INA | Trọng lượng (Kg) |
Da | di | La | na | Db | Li | H | h | b | do | m | z |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| XA120235N | 13 | 318.8 | 171 | 275 | 12 | 13 | 195 | 40 | 35 | 35 | 312 | 4 | 78 |
| XA180309N | 30 | 408.4 | 235 | 235 | 24 | 13 | 259 | 60 | 52.5 | 52.5 | 400 | 5 | 80 |
| XA160407N | 33 | 503.3 | 335 | 335 | 30 | 13 | 359 | 50 | 45 | 45 | 495 | 5 | 99 |
| XA260475N | 64 | 598.2 | 385 | 382 | 36 | 16 | 410 | 65 | 60 | 60 | 588 | 6 | 98 |
| XA140540N | 39 | 640.3 | 471 | 471 | 40 | 13 | 495 | 48 | 41 | 41 | 630 | 6 | 105 |
| XA260560N | 90 | 708 | 456 | 456 | 28 | 18 | 496 | 68 | 61 | 61 | 690 | 10 | 69 |
| XA240574N | 84 | 695 | 480 | 480 | 18 | 18 | 508 | 77 | 42 | 42 | 685 | 5 | 137 |
| XA160596N | 63 | 712.3 | 510 | 510 | 24 | 18 | 421 | 55 | 48 | 48 | 702 | 6 | 117 |
| XA140640N | 50 | 742.3 | 571 | 571 | 44 | 13 | 595 | 50 | 43 | 43 | 732 | 6 | 122 |
| XA240685N | 115 | 830.1 | 577 | 577 | 24 | 22 | 617 | 68 | 61 | 61 | 816 | 8 | 102 |
| XA200720N | 87 | 844.3 | 630 | 630 | 30 | 18 | 662 | 59 | 52 | 52 | 834 | 6 | 139 |
| XA140753N | 65 | 862.3 | 674 | 674 | 28 | 18 | 706 | 50 | 43 | 43 | 852 | 6 | 142 |
| XA200810N | 158 | 964 | 730 | 730 | 24 | 18 | 762 | 90 | 73 | 73 | 944 | 8 | 118 |
| XA200818N | 100 | 940.1 | 728 | 728 | 36 | 18 | 760 | 60 | 53 | 53 | 930 | 6 | 155 |
| XA280845N | 200 | 1008 | 730 | 730 | 40 | 22 | 770 | 87 | 80 | 80 | 990 | 10 | 99 |
| XA220895N | 145 | 1038.1 | 790 | 790 | 32 | 22 | 830 | 68 | 61 | 61 | 1024 | 8 | 128 |
| XA280995N | 212 | 1158 | 882 | 882 | 40 | 22 | 922 | 83 | 73 | 73 | 1140 | 10 | 114 |
Không chắc chắn mẫu nào phù hợp với ứng dụng của bạn? Liên hệ với chúng tôi để được hỗ trợ lựa chọn.
Chúng tôi giúp khách hàng đảm bảo độ chính xác, độ tin cậy và hiệu suất lâu dài.
Đảm bảo chất lượng nhất quán cho mỗi vòng bi.
Tìm kiếm nhà cung cấp vòng bi xoay đáng tin cậy?
Gửi yêu cầu của bạn ngay hôm nay để nhận:
Nhấp vào “Trò chuyện ngay" để liên hệ trực tiếp với chúng tôi.
Q1: Vòng bi này có phù hợp với hệ thống cẩu không?
Có, XA140640N được sử dụng rộng rãi trong các thiết bị xoay và nâng cẩu.
Q2: Ưu điểm của thiết kế bánh răng ngoài là gì?
Nó cho phép truyền động hiệu quả và tích hợp dễ dàng hơn với các hệ thống truyền động.
Q3: Vòng bi này có thể được tùy chỉnh không?
Có, chúng tôi hỗ trợ tùy chỉnh dựa trên yêu cầu kỹ thuật và điều kiện làm việc.