| Tên thương hiệu: | GQZ |
| Số mô hình: | XA200720N |
| MOQ: | 5 cái |
| giá bán: | $719-730 |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc sau khi nhận được khoản thanh toán của bạn |
| Điều khoản thanh toán: | D/A,D/P,T/T |
XA200720N vòng bi xoay được thiết kế cho các hệ thống xoay đường kính lớn đòi hỏi hỗ trợ tải ổn định và hiệu suất đáng tin cậy trong máy cẩu và thiết bị công nghiệp.
Với đường kính bên trong lớn và cấu trúc tối ưu, nó đảm bảo xoay tròn trơn tru, phân phối tải cân bằng và hoạt động nhất quán trong điều kiện làm việc đòi hỏi khắt khe.
Nhận được báo giá trong vòng 24 giờ cho dự án của bạn.
Vòng xích này được sử dụng rộng rãi trong:
Thích hợp cho các ứng dụng đòi hỏiđường kính xoay lớn, dung lượng tải ổn định và hoạt động liên tục.
![]()
Cải thiện sự ổn định hoạt động và hiệu quả trong hệ thống cần cẩu.
| Parameter | Giá trị |
|---|---|
| Mô hình | XA200720N |
| Chiều kính bên trong (ID) | 630 mm |
| Chiều kính bên ngoài (OD) | 844.3 mm |
| Chiều rộng | 59 mm |
| Cấu trúc | Xích vòng bi lăn |
| Loại thiết bị | Bên ngoài hoặc bên trong (có thể tùy chỉnh) |
| Vật liệu | Thép mang chất lượng cao |
| Ứng dụng | Máy cẩu / Thiết bị công nghiệp |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
Các bản vẽ chi tiết và thông số kỹ thuật tùy chỉnh có sẵn theo yêu cầu.
| INA | Trọng lượng (Kg) |
Ừ. | di | Lào! | không | Db | Li | H | h | b | làm | m | z |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| XA120235N | 13 | 318.8 | 171 | 275 | 12 | 13 | 195 | 40 | 35 | 35 | 312 | 4 | 78 |
| XA180309N | 30 | 408.4 | 235 | 235 | 24 | 13 | 259 | 60 | 52.5 | 52.5 | 400 | 5 | 80 |
| XA160407N | 33 | 503.3 | 335 | 335 | 30 | 13 | 359 | 50 | 45 | 45 | 495 | 5 | 99 |
| XA260475N | 64 | 598.2 | 385 | 382 | 36 | 16 | 410 | 65 | 60 | 60 | 588 | 6 | 98 |
| XA140540N | 39 | 640.3 | 471 | 471 | 40 | 13 | 495 | 48 | 41 | 41 | 630 | 6 | 105 |
| XA260560N | 90 | 708 | 456 | 456 | 28 | 18 | 496 | 68 | 61 | 61 | 690 | 10 | 69 |
| XA240574N | 84 | 695 | 480 | 480 | 18 | 18 | 508 | 77 | 42 | 42 | 685 | 5 | 137 |
| XA160596N | 63 | 712.3 | 510 | 510 | 24 | 18 | 421 | 55 | 48 | 48 | 702 | 6 | 117 |
| XA140640N | 50 | 742.3 | 571 | 571 | 44 | 13 | 595 | 50 | 43 | 43 | 732 | 6 | 122 |
| XA240685N | 115 | 830.1 | 577 | 577 | 24 | 22 | 617 | 68 | 61 | 61 | 816 | 8 | 102 |
| XA200720N | 87 | 844.3 | 630 | 630 | 30 | 18 | 662 | 59 | 52 | 52 | 834 | 6 | 139 |
| XA140753N | 65 | 862.3 | 674 | 674 | 28 | 18 | 706 | 50 | 43 | 43 | 852 | 6 | 142 |
| XA200810N | 158 | 964 | 730 | 730 | 24 | 18 | 762 | 90 | 73 | 73 | 944 | 8 | 118 |
| XA200818N | 100 | 940.1 | 728 | 728 | 36 | 18 | 760 | 60 | 53 | 53 | 930 | 6 | 155 |
| XA280845N | 200 | 1008 | 730 | 730 | 40 | 22 | 770 | 87 | 80 | 80 | 990 | 10 | 99 |
| XA220895N | 145 | 1038.1 | 790 | 790 | 32 | 22 | 830 | 68 | 61 | 61 | 1024 | 8 | 128 |
| XA280995N | 212 | 1158 | 882 | 882 | 40 | 22 | 922 | 83 | 73 | 73 | 1140 | 10 | 114 |
Nếu bạn không chắc chắn mẫu nào phù hợp với ứng dụng của mình, hãy liên hệ với chúng tôi để được hỗ trợ lựa chọn.
Chúng tôi giúp khách hàng đảm bảo độ chính xác, độ tin cậy và hiệu suất lâu dài.
Đảm bảo chất lượng nhất quán cho mỗi vòng bi.
Bạn đang tìm kiếm một nhà cung cấp vòng bi đáng tin cậy?
Gửi yêu cầu của bạn ngay hôm nay để có được:
Nhấp vào "Chat Now" để liên hệ trực tiếp với chúng tôi.
Q1: Gói này có phù hợp với các hệ thống cần cẩu lớn không?
Vâng, XA200720N được thiết kế cho hệ thống quay và nâng cần cẩu đường kính lớn.
Q2: Nó có thể hỗ trợ hoạt động liên tục không?
Vâng, nó cung cấp hiệu suất ổn định và trơn tru trong điều kiện làm việc liên tục.
Q3: Bạn có cung cấp dịch vụ tùy chỉnh không?
Vâng, chúng tôi hỗ trợ tùy chỉnh dựa trên yêu cầu ứng dụng và bản vẽ.