| Tên thương hiệu: | GQZ |
| Số mô hình: | XA200810N |
| MOQ: | 5 cái |
| giá bán: | $700-900 |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc sau khi nhận được khoản thanh toán của bạn |
| Điều khoản thanh toán: | D/A,D/P,T/T |
XA200810N vòng bi xoay được thiết kế cho các ứng dụng cực kỳ đòi hỏi khả năng tải rất cao và độ cứng cấu trúc tối đa trong các hệ thống máy móc công nghiệp và nặng lớn.
Với thiết kế cực rộng và cấu trúc bên trong được tăng cường, nó đảm bảo xoay ổn định, hỗ trợ tải mạnh mẽ và độ tin cậy lâu dài trong điều kiện hoạt động nghiêm trọng.
Nhận được báo giá trong vòng 24 giờ cho dự án của bạn.
Vòng xích này được sử dụng rộng rãi trong:
Thích hợp cho các ứng dụng đòi hỏiKhả năng tải trọng cực cao, đường kính xoay lớn và độ ổn định tối đa.
Đảm bảo an toàn và độ tin cậy tối đa trong các ứng dụng công nghiệp quan trọng.
| Parameter | Giá trị |
|---|---|
| Mô hình | XA200810N |
| Chiều kính bên trong (ID) | 730 mm |
| Chiều kính bên ngoài (OD) | 964 mm |
| Chiều rộng | 90 mm |
| Cấu trúc | Xích vòng bi lăn |
| Loại thiết bị | Bên ngoài hoặc bên trong (có thể tùy chỉnh) |
| Vật liệu | Thép mang chất lượng cao |
| Ứng dụng | Máy móc nặng / Thiết bị công nghiệp |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
Các bản vẽ chi tiết và thông số kỹ thuật tùy chỉnh có sẵn theo yêu cầu.
| INA | Trọng lượng (Kg) |
Ừ. | di | Lào! | không | Db | Li | H | h | b | làm | m | z |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| XA120235N | 13 | 318.8 | 171 | 275 | 12 | 13 | 195 | 40 | 35 | 35 | 312 | 4 | 78 |
| XA180309N | 30 | 408.4 | 235 | 235 | 24 | 13 | 259 | 60 | 52.5 | 52.5 | 400 | 5 | 80 |
| XA160407N | 33 | 503.3 | 335 | 335 | 30 | 13 | 359 | 50 | 45 | 45 | 495 | 5 | 99 |
| XA260475N | 64 | 598.2 | 385 | 382 | 36 | 16 | 410 | 65 | 60 | 60 | 588 | 6 | 98 |
| XA140540N | 39 | 640.3 | 471 | 471 | 40 | 13 | 495 | 48 | 41 | 41 | 630 | 6 | 105 |
| XA260560N | 90 | 708 | 456 | 456 | 28 | 18 | 496 | 68 | 61 | 61 | 690 | 10 | 69 |
| XA240574N | 84 | 695 | 480 | 480 | 18 | 18 | 508 | 77 | 42 | 42 | 685 | 5 | 137 |
| XA160596N | 63 | 712.3 | 510 | 510 | 24 | 18 | 421 | 55 | 48 | 48 | 702 | 6 | 117 |
| XA140640N | 50 | 742.3 | 571 | 571 | 44 | 13 | 595 | 50 | 43 | 43 | 732 | 6 | 122 |
| XA240685N | 115 | 830.1 | 577 | 577 | 24 | 22 | 617 | 68 | 61 | 61 | 816 | 8 | 102 |
| XA200720N | 87 | 844.3 | 630 | 630 | 30 | 18 | 662 | 59 | 52 | 52 | 834 | 6 | 139 |
| XA140753N | 65 | 862.3 | 674 | 674 | 28 | 18 | 706 | 50 | 43 | 43 | 852 | 6 | 142 |
| XA200810N | 158 | 964 | 730 | 730 | 24 | 18 | 762 | 90 | 73 | 73 | 944 | 8 | 118 |
| XA200818N | 100 | 940.1 | 728 | 728 | 36 | 18 | 760 | 60 | 53 | 53 | 930 | 6 | 155 |
| XA280845N | 200 | 1008 | 730 | 730 | 40 | 22 | 770 | 87 | 80 | 80 | 990 | 10 | 99 |
| XA220895N | 145 | 1038.1 | 790 | 790 | 32 | 22 | 830 | 68 | 61 | 61 | 1024 | 8 | 128 |
| XA280995N | 212 | 1158 | 882 | 882 | 40 | 22 | 922 | 83 | 73 | 73 | 1140 | 10 | 114 |
Nếu bạn không chắc chắn mẫu nào phù hợp với ứng dụng của mình, hãy liên hệ với chúng tôi để được hỗ trợ lựa chọn.
Chúng tôi giúp khách hàng đảm bảo độ chính xác, độ tin cậy và hiệu suất lâu dài.
Đảm bảo chất lượng nhất quán cho mỗi vòng bi.
Bạn đang tìm kiếm một nhà cung cấp vòng bi đáng tin cậy?
Gửi yêu cầu của bạn ngay hôm nay để có được:
Nhấp vào "Chat Now" để liên hệ trực tiếp với chúng tôi.
Q1: Gói này có phù hợp với tải trọng cực kỳ nặng không?
Vâng, XA200810N được thiết kế cho các ứng dụng cực độ với yêu cầu tải rất cao.
Q2: Mô hình này được sử dụng trong các ngành công nghiệp nào?
Nó được sử dụng rộng rãi trong cần cẩu, thiết bị khai thác mỏ và máy móc công nghiệp nặng.
Q3: Bạn có thể tùy chỉnh vòng bi này không?
Vâng, chúng tôi hỗ trợ tùy chỉnh dựa trên điều kiện làm việc và bản vẽ kỹ thuật.