| Tên thương hiệu: | GQZ |
| Số mô hình: | XA200818N |
| MOQ: | 5 cái |
| giá bán: | $700-900 |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc sau khi nhận được khoản thanh toán của bạn |
| Điều khoản thanh toán: | D/A,D/P,T/T |
XA200818N vòng bi xoay được thiết kế cho các hệ thống xoay đường kính lớn đòi hỏi khả năng tải đáng tin cậy và hiệu suất ổn định trong máy CNC và thiết bị công nghiệp.
Với chiều rộng cân bằng và cấu trúc bên trong được tối ưu hóa, nó cung cấp xoay tròn trơn tru, độ chính xác nhất quán và hoạt động đáng tin cậy trong điều kiện làm việc nặng.
Nhận được báo giá trong vòng 24 giờ cho dự án của bạn.
Vòng xích này được sử dụng rộng rãi trong:
Thích hợp cho các ứng dụng đòi hỏiđường kính xoay lớn, dung lượng tải ổn định và hoạt động chính xác.
Cải thiện sự ổn định hệ thống và hiệu quả hoạt động trong thiết bị lớn.
| Parameter | Giá trị |
|---|---|
| Mô hình | XA200818N |
| Chiều kính bên trong (ID) | 728 mm |
| Chiều kính bên ngoài (OD) | 940.1 mm |
| Chiều rộng | 60 mm |
| Cấu trúc | Xích vòng bi lăn |
| Loại thiết bị | Bên ngoài hoặc bên trong (có thể tùy chỉnh) |
| Vật liệu | Thép mang chất lượng cao |
| Ứng dụng | Máy CNC / Thiết bị công nghiệp |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
Các bản vẽ chi tiết và thông số kỹ thuật tùy chỉnh có sẵn theo yêu cầu.
| INA | Trọng lượng (Kg) |
Ừ. | di | Lào! | không | Db | Li | H | h | b | làm | m | z |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| XA120235N | 13 | 318.8 | 171 | 275 | 12 | 13 | 195 | 40 | 35 | 35 | 312 | 4 | 78 |
| XA180309N | 30 | 408.4 | 235 | 235 | 24 | 13 | 259 | 60 | 52.5 | 52.5 | 400 | 5 | 80 |
| XA160407N | 33 | 503.3 | 335 | 335 | 30 | 13 | 359 | 50 | 45 | 45 | 495 | 5 | 99 |
| XA260475N | 64 | 598.2 | 385 | 382 | 36 | 16 | 410 | 65 | 60 | 60 | 588 | 6 | 98 |
| XA140540N | 39 | 640.3 | 471 | 471 | 40 | 13 | 495 | 48 | 41 | 41 | 630 | 6 | 105 |
| XA260560N | 90 | 708 | 456 | 456 | 28 | 18 | 496 | 68 | 61 | 61 | 690 | 10 | 69 |
| XA240574N | 84 | 695 | 480 | 480 | 18 | 18 | 508 | 77 | 42 | 42 | 685 | 5 | 137 |
| XA160596N | 63 | 712.3 | 510 | 510 | 24 | 18 | 421 | 55 | 48 | 48 | 702 | 6 | 117 |
| XA140640N | 50 | 742.3 | 571 | 571 | 44 | 13 | 595 | 50 | 43 | 43 | 732 | 6 | 122 |
| XA240685N | 115 | 830.1 | 577 | 577 | 24 | 22 | 617 | 68 | 61 | 61 | 816 | 8 | 102 |
| XA200720N | 87 | 844.3 | 630 | 630 | 30 | 18 | 662 | 59 | 52 | 52 | 834 | 6 | 139 |
| XA140753N | 65 | 862.3 | 674 | 674 | 28 | 18 | 706 | 50 | 43 | 43 | 852 | 6 | 142 |
| XA200810N | 158 | 964 | 730 | 730 | 24 | 18 | 762 | 90 | 73 | 73 | 944 | 8 | 118 |
| XA200818N | 100 | 940.1 | 728 | 728 | 36 | 18 | 760 | 60 | 53 | 53 | 930 | 6 | 155 |
| XA280845N | 200 | 1008 | 730 | 730 | 40 | 22 | 770 | 87 | 80 | 80 | 990 | 10 | 99 |
| XA220895N | 145 | 1038.1 | 790 | 790 | 32 | 22 | 830 | 68 | 61 | 61 | 1024 | 8 | 128 |
| XA280995N | 212 | 1158 | 882 | 882 | 40 | 22 | 922 | 83 | 73 | 73 | 1140 | 10 | 114 |
Nếu bạn không chắc chắn mẫu nào phù hợp với ứng dụng của mình, hãy liên hệ với chúng tôi để được hỗ trợ lựa chọn.
Chúng tôi giúp khách hàng đảm bảo độ chính xác, độ tin cậy và hiệu suất lâu dài.
Đảm bảo chất lượng nhất quán cho mỗi vòng bi.
Bạn đang tìm kiếm một nhà cung cấp vòng bi đáng tin cậy?
Gửi yêu cầu của bạn ngay hôm nay để có được:
Nhấp vào "Chat Now" để liên hệ trực tiếp với chúng tôi.
Q1: Gói này có phù hợp với các ứng dụng CNC không?
Vâng, XA200818N được thiết kế cho bàn quay CNC lớn và hệ thống công nghiệp chính xác.
Q2: Nó có thể chịu được tải trọng lớn?
Vâng, nó cung cấp hiệu suất ổn định dưới tải trọng nặng với thiết kế cấu trúc cân bằng.
Q3: Bạn có cung cấp tùy chỉnh?
Có, tùy chỉnh có sẵn dựa trên yêu cầu ứng dụng và bản vẽ kỹ thuật.