| Tên thương hiệu: | GQZ |
| Số mô hình: | XU160220 |
| MOQ: | 5 cái |
| giá bán: | $45 ~ $80 |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc sau khi nhận được khoản thanh toán của bạn |
| Điều khoản thanh toán: | D/A,D/P,T/T |
Vòng bi xoay XA200818N được thiết kế cho các hệ thống quay đường kính lớn yêu cầu khả năng chịu tải đáng tin cậy và hiệu suất ổn định trong máy CNC và thiết bị công nghiệp.
Với chiều rộng cân bằng và cấu trúc bên trong được tối ưu hóa, nó mang lại khả năng quay trơn tru, độ chính xác nhất quán và hoạt động đáng tin cậy trong điều kiện làm việc nặng.
Nhận báo giá trong vòng 24 giờ cho dự án của bạn.
Vòng bi xoay này được sử dụng rộng rãi trong:
Thích hợp cho các ứng dụng yêu cầuđường kính quay lớn, khả năng chịu tải ổn định và hoạt động chính xác.
Cải thiện độ ổn định hệ thống và hiệu quả hoạt động trong thiết bị lớn.
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mô hình | XA200818N |
| Đường kính trong (ID) | 728 mm |
| Đường kính ngoài (OD) | 940.1 mm |
| Chiều rộng | 60 mm |
| Cấu trúc | Vòng bi xoay con lăn chéo |
| Loại bánh răng | Ngoài hoặc trong (có thể tùy chỉnh) |
| Vật liệu | Thép vòng bi chất lượng cao |
| Ứng dụng | Máy CNC / Thiết bị công nghiệp |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
Bản vẽ chi tiết và thông số kỹ thuật tùy chỉnh có sẵn theo yêu cầu.
| INA | Trọng lượng (Kg) | Da | di | La | dB | na | Li | H | h | da | Di | ds | ts |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| XU050077 | 1.4 | 112 | 40 | 97 | 6.6 | 6 | 56 | 22 | 21 | 74 | 77.5 | 11 | 5.5 |
| XU060094 | 2.4 | 140 | 57 | 120 | 9 | 6 | 70 | 26 | 25 | 93.4 | 94.6 | 15 | 6 |
| XU060111 | 1.2 | 145.79 | 76.2 | 133.1 | 6.9 | 8 | 88.9 | 15.87 | 15.87 | - | 111.8 | 11 | 6.35 |
| XU080120 | 4 | 170 | 69 | 177.8 | 9 | 6 | 90 | 30 | 29 | 119.4 | 120.6 | 15 | 9 |
| XU080149 | 3.6 | 196.85 | 101.6 | 147.8 | 6.9 | 16 | 115.8 | 22.22 | 22.22 | - | 149.6 | 11 | 6.35 |
| XU120179 | 7 | 234 | 124.5 | 214 | 11 | 12 | 144.5 | 35 | 30 | 178 | 180 | - | - |
| XU120222 | 12 | 300 | 140 | 270 | 16 | 12 | 170 | 36 | 30 | 220 | 222 | - | - |
| XU160220 | 16 | 302 | 138 | 270 | 18 | 10 | 170 | 46 | 41 | 219 | 221 | - | - |
| XU160260 | 15 | 329 | 191 | 305 | 14 | 20 | 215 | 46 | 41 | 259 | 261 | - | - |
| XU080264 | 6.9 | 311 | 215.9 | 295.3 | 8.7 | 12 | 231.8 | 25.4 | 25.4 | 263.4 | 264.6 | 13.7 | 8.6 |
| XU180380 | 45 | 485 | 275 | 453 | 18 | 16 | 307 | 55 | 50 | 379 | 381 | - | - |
| XU160405 | 25 | 474 | 336 | 450 | 14 | 30 | 360 | 46 | 41 | 404 | 406 | - | - |
| XU080430 | 12 | 480 | 380 | 462 | 9 | 20 | 398 | 26 | 26 | 429.4 | 430.6 | 15 | 9 |
| XU180412 | 40 | 501 | 324 | 469 | 18 | 18 | 356 | 55 | 50 | 411 | 413 | - | - |
| XU180433 | 42 | 522 | 344 | 4190 | 18 | 20 | 376 | 55 | 50 | 432 | 434 | - | - |
| XU220460 | 64 | 568 | 356 | 524 | 22 | 18 | 396 | 64 | 59 | 459 | 461 | - | - |
| XU180475 | 46 | 562 | 388 | 530 | 18 | 20 | 420 | 55 | 50 | 474 | 476 | - | - |
| XU300515 | 115 | 646 | 384 | 598 | 26 | 18 | 432 | 86 | 79 | 514 | 516 | - | - |
| XU240545 | 94 | 655 | 435 | 615 | 22 | 24 | 475 | 79 | 72 | 544 | 546 | - | - |
| XU220574 | 82 | 680 | 468 | 640 | 22 | 20 | 508 | 68 | 61 | 573 | 575 | - | - |
| XU300586 | 115 | 704 | 468 | 664 | 22 | 18 | 508 | 86 | 79 | 585 | 587 | - | - |
| XU280680 | 120 | 798 | 565 | 755 | 22 | 30 | 605 | 79 | 72 | 679 | 681 | - | - |
| XU300785 | 155 | 900 | 670 | 860 | 22 | 36 | 710 | 86 | 79 | 784 | 786 | - | - |
| XU260823 | 140 | 933 | 713 | 893 | 22 | 36 | 753 | 79 | 72 | 822 | 824 | - | - |
| XU160897 | 67 | 976 | 818 | 944 | 18 | 36 | 850 | 50 | 43 | 896 | 898 | - | - |
Không chắc mẫu nào phù hợp với ứng dụng của bạn? Liên hệ với chúng tôi để được hỗ trợ lựa chọn.
Chúng tôi giúp khách hàng đảm bảo độ chính xác, độ tin cậy và hiệu suất lâu dài.
![]()
![]()
Đảm bảo chất lượng nhất quán cho mỗi vòng bi.
Tìm kiếm nhà cung cấp vòng bi xoay đáng tin cậy?
Gửi yêu cầu của bạn ngay hôm nay để nhận:
Nhấp vào “Trò chuyện ngay" để liên hệ trực tiếp với chúng tôi.
Q1: Vòng bi này có phù hợp với ứng dụng CNC không?
Có, XA200818N được thiết kế cho bàn xoay CNC lớn và hệ thống công nghiệp chính xác.
Q2: Nó có thể chịu tải nặng không?
Có, nó mang lại hiệu suất ổn định dưới tải nặng với thiết kế cấu trúc cân bằng.
Q3: Bạn có cung cấp tùy chỉnh không?
Có, tùy chỉnh có sẵn dựa trên yêu cầu ứng dụng và bản vẽ kỹ thuật.