| Tên thương hiệu: | GQZ |
| Số mô hình: | XU180380 |
| MOQ: | 5 cái |
| giá bán: | $90 ~ $160 |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc sau khi nhận được khoản thanh toán của bạn |
| Điều khoản thanh toán: | D/A,D/P,T/T |
Vòng bi xoay con lăn chéo XU180380 được thiết kế cho các hệ thống quay chính xác yêu cầu độ cứng và khả năng chịu tải cao hơn trong máy CNC và thiết bị tự động hóa.
Với kích thước lớn hơn và cấu trúc gia cố so với các mẫu nhỏ gọn, nó mang lại sự ổn định được cải thiện, định vị chính xác và quay trơn tru cho các ứng dụng chính xác đòi hỏi khắt khe.
Nhận báo giá trong vòng 24 giờ cho dự án của bạn.
Ứng dụng
Vòng bi con lăn chéo này được sử dụng rộng rãi trong:
Thích hợp cho các ứng dụng yêu cầuđộ cứng cao, quay ổn định và định vị chính xác.
Ưu điểm chính
Cải thiện độ chính xác định vị và độ ổn định hệ thống trong các ứng dụng tự động hóa và CNC.
Thông số kỹ thuật
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mẫu mã | XU180380 |
| Đường kính trong (ID) | 275 mm |
| Đường kính ngoài (OD) | 485 mm |
| Chiều rộng | 55 mm |
| Cấu trúc | Vòng bi xoay con lăn chéo |
| Loại bánh răng | Không có bánh răng |
| Chất liệu | Thép vòng bi chất lượng cao |
| Ứng dụng | Máy CNC / Thiết bị tự động hóa |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
Bản vẽ chi tiết và thông số kỹ thuật tùy chỉnh có sẵn theo yêu cầu.
Các mẫu liên quan để lựa chọn
| INA | Trọng lượng (Kg) | Da | di | La | dB | na | Li | H | h | da | Di | ds | ts |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| XU050077 | 1.4 | 112 | 40 | 97 | 6.6 | 6 | 56 | 22 | 21 | 74 | 77.5 | 11 | 5.5 |
| XU060094 | 2.4 | 140 | 57 | 120 | 9 | 6 | 70 | 26 | 25 | 93.4 | 94.6 | 15 | 6 |
| XU060111 | 1.2 | 145.79 | 76.2 | 133.1 | 6.9 | 8 | 88.9 | 15.87 | 15.87 | - | 111.8 | 11 | 6.35 |
| XU080120 | 4 | 170 | 69 | 177.8 | 9 | 6 | 90 | 30 | 29 | 119.4 | 120.6 | 15 | 9 |
| XU080149 | 3.6 | 196.85 | 101.6 | 147.8 | 6.9 | 16 | 115.8 | 22.22 | 22.22 | - | 149.6 | 11 | 6.35 |
| XU120179 | 7 | 234 | 124.5 | 214 | 11 | 12 | 144.5 | 35 | 30 | 178 | 180 | - | - |
| XU120222 | 12 | 300 | 140 | 270 | 16 | 12 | 170 | 36 | 30 | 220 | 222 | - | - |
| XU160220 | 16 | 302 | 138 | 270 | 18 | 10 | 170 | 46 | 41 | 219 | 221 | - | - |
| XU160260 | 15 | 329 | 191 | 305 | 14 | 20 | 215 | 46 | 41 | 259 | 261 | - | - |
| XU080264 | 6.9 | 311 | 215.9 | 295.3 | 8.7 | 12 | 231.8 | 25.4 | 25.4 | 263.4 | 264.6 | 13.7 | 8.6 |
| XU180380 | 45 | 485 | 275 | 453 | 18 | 16 | 307 | 55 | 50 | 379 | 381 | - | - |
| XU160405 | 25 | 474 | 336 | 450 | 14 | 30 | 360 | 46 | 41 | 404 | 406 | - | - |
| XU080430 | 12 | 480 | 380 | 462 | 9 | 20 | 398 | 26 | 26 | 429.4 | 430.6 | 15 | 9 |
| XU180412 | 40 | 501 | 324 | 469 | 18 | 18 | 356 | 55 | 50 | 411 | 413 | - | - |
| XU180433 | 42 | 522 | 344 | 4190 | 18 | 20 | 376 | 55 | 50 | 432 | 434 | - | - |
| XU220460 | 64 | 568 | 356 | 524 | 22 | 18 | 396 | 64 | 59 | 459 | 461 | - | - |
| XU180475 | 46 | 562 | 388 | 530 | 18 | 20 | 420 | 55 | 50 | 474 | 476 | - | - |
| XU300515 | 115 | 646 | 384 | 598 | 26 | 18 | 432 | 86 | 79 | 514 | 516 | - | - |
| XU240545 | 94 | 655 | 435 | 615 | 22 | 24 | 475 | 79 | 72 | 544 | 546 | - | - |
| XU220574 | 82 | 680 | 468 | 640 | 22 | 20 | 508 | 68 | 61 | 573 | 575 | - | - |
| XU300586 | 115 | 704 | 468 | 664 | 22 | 18 | 508 | 86 | 79 | 585 | 587 | - | - |
| XU280680 | 120 | 798 | 565 | 755 | 22 | 30 | 605 | 79 | 72 | 679 | 681 | - | - |
| XU300785 | 155 | 900 | 670 | 860 | 22 | 36 | 710 | 86 | 79 | 784 | 786 | - | - |
| XU260823 | 140 | 933 | 713 | 893 | 22 | 36 | 753 | 79 | 72 | 822 | 824 | - | - |
| XU160897 | 67 | 976 | 818 | 944 | 18 | 36 | 850 | 50 | 43 | 896 | 898 | - | - |
Không chắc chắn mẫu nào phù hợp với ứng dụng của bạn? Liên hệ với chúng tôi để được hỗ trợ lựa chọn.
Tại sao chọn Vòng bi GQZ
Chúng tôi giúp khách hàng đảm bảo độ chính xác, độ tin cậy và hiệu suất lâu dài.
![]()
![]()
Kiểm soát chất lượng
Đảm bảo chất lượng nhất quán cho mỗi vòng bi.
Nhận báo giá ngay
Tìm kiếm nhà cung cấp vòng bi xoay đáng tin cậy?
Gửi yêu cầu của bạn ngay hôm nay để nhận:
Nhấp vào “Trò chuyện ngay" để liên hệ trực tiếp với chúng tôi.
Câu hỏi thường gặp
Q1: Vòng bi này có phù hợp cho các ứng dụng CNC chính xác không?
Có, XU180380 được thiết kế cho máy CNC và hệ thống định vị chính xác.
Q2: Ưu điểm so với các mẫu nhỏ hơn là gì?
Nó mang lại độ cứng và khả năng chịu tải cao hơn trong khi vẫn duy trì hiệu suất chính xác.
Q3: Bạn có hỗ trợ tùy chỉnh không?
Có, tùy chỉnh có sẵn dựa trên yêu cầu kỹ thuật.