| Tên thương hiệu: | GQZ |
| Số mô hình: | XU220460 |
| MOQ: | 5 cái |
| giá bán: | $130 ~ $220 |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc sau khi nhận được khoản thanh toán của bạn |
| Điều khoản thanh toán: | D/A,D/P,T/T |
Vòng bi xoay con lăn chéo XU220460 được thiết kế cho các hệ thống quay có độ cứng cao trong thiết bị CNC và ứng dụng tháp pháo.
Với kích thước lớn hơn và cấu trúc gia cố, nó cung cấp khả năng chịu tải tăng cường, quay ổn định và định vị chính xác, làm cho nó phù hợp với các môi trường công nghiệp đòi hỏi khắt khe.
Nhận báo giá trong vòng 24 giờ cho dự án của bạn.
Ứng dụng
Vòng bi con lăn chéo này được sử dụng rộng rãi trong:
Thích hợp cho các ứng dụng yêu cầuđộ cứng cao, định vị chính xác và quay ổn định dưới tải trọng.
Ưu điểm chính
Cải thiện độ chính xác gia công và độ ổn định hệ thống trong thiết bị CNC.
Thông số kỹ thuật
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mô hình | XU220460 |
| Đường kính trong (ID) | 356 mm |
| Đường kính ngoài (OD) | 568 mm |
| Chiều rộng | 64 mm |
| Cấu trúc | Vòng bi xoay con lăn chéo |
| Loại bánh răng | Không có bánh răng |
| Vật liệu | Thép vòng bi chất lượng cao |
| Ứng dụng | Tháp pháo CNC / Thiết bị tự động hóa |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
Bản vẽ chi tiết và thông số kỹ thuật tùy chỉnh có sẵn theo yêu cầu.
Các mô hình liên quan để lựa chọn
| INA | Trọng lượng (Kg) | Da | di | La | dB | na | Li | H | h | da | Di | ds | ts |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| XU050077 | 1.4 | 112 | 40 | 97 | 6.6 | 6 | 56 | 22 | 21 | 74 | 77.5 | 11 | 5.5 |
| XU060094 | 2.4 | 140 | 57 | 120 | 9 | 6 | 70 | 26 | 25 | 93.4 | 94.6 | 15 | 6 |
| XU060111 | 1.2 | 145.79 | 76.2 | 133.1 | 6.9 | 8 | 88.9 | 15.87 | 15.87 | - | 111.8 | 11 | 6.35 |
| XU080120 | 4 | 170 | 69 | 177.8 | 9 | 6 | 90 | 30 | 29 | 119.4 | 120.6 | 15 | 9 |
| XU080149 | 3.6 | 196.85 | 101.6 | 147.8 | 6.9 | 16 | 115.8 | 22.22 | 22.22 | - | 149.6 | 11 | 6.35 |
| XU120179 | 7 | 234 | 124.5 | 214 | 11 | 12 | 144.5 | 35 | 30 | 178 | 180 | - | - |
| XU120222 | 12 | 300 | 140 | 270 | 16 | 12 | 170 | 36 | 30 | 220 | 222 | - | - |
| XU160220 | 16 | 302 | 138 | 270 | 18 | 10 | 170 | 46 | 41 | 219 | 221 | - | - |
| XU160260 | 15 | 329 | 191 | 305 | 14 | 20 | 215 | 46 | 41 | 259 | 261 | - | - |
| XU080264 | 6.9 | 311 | 215.9 | 295.3 | 8.7 | 12 | 231.8 | 25.4 | 25.4 | 263.4 | 264.6 | 13.7 | 8.6 |
| XU180380 | 45 | 485 | 275 | 453 | 18 | 16 | 307 | 55 | 50 | 379 | 381 | - | - |
| XU160405 | 25 | 474 | 336 | 450 | 14 | 30 | 360 | 46 | 41 | 404 | 406 | - | - |
| XU080430 | 12 | 480 | 380 | 462 | 9 | 20 | 398 | 26 | 26 | 429.4 | 430.6 | 15 | 9 |
| XU180412 | 40 | 501 | 324 | 469 | 18 | 18 | 356 | 55 | 50 | 411 | 413 | - | - |
| XU180433 | 42 | 522 | 344 | 4190 | 18 | 20 | 376 | 55 | 50 | 432 | 434 | - | - |
| XU220460 | 64 | 568 | 356 | 524 | 22 | 18 | 396 | 64 | 59 | 459 | 461 | - | - |
| XU180475 | 46 | 562 | 388 | 530 | 18 | 20 | 420 | 55 | 50 | 474 | 476 | - | - |
| XU300515 | 115 | 646 | 384 | 598 | 26 | 18 | 432 | 86 | 79 | 514 | 516 | - | - |
| XU240545 | 94 | 655 | 435 | 615 | 22 | 24 | 475 | 79 | 72 | 544 | 546 | - | - |
| XU220574 | 82 | 680 | 468 | 640 | 22 | 20 | 508 | 68 | 61 | 573 | 575 | - | - |
| XU300586 | 115 | 704 | 468 | 664 | 22 | 18 | 508 | 86 | 79 | 585 | 587 | - | - |
| XU280680 | 120 | 798 | 565 | 755 | 22 | 30 | 605 | 79 | 72 | 679 | 681 | - | - |
| XU300785 | 155 | 900 | 670 | 860 | 22 | 36 | 710 | 86 | 79 | 784 | 786 | - | - |
| XU260823 | 140 | 933 | 713 | 893 | 22 | 36 | 753 | 79 | 72 | 822 | 824 | - | - |
| XU160897 | 67 | 976 | 818 | 944 | 18 | 36 | 850 | 50 | 43 | 896 | 898 | - | - |
Không chắc chắn về mô hình nào phù hợp với ứng dụng của bạn? Liên hệ với chúng tôi để được hỗ trợ lựa chọn.
Tại sao chọn vòng bi GQZ
Chúng tôi giúp khách hàng đảm bảo độ chính xác, độ tin cậy và hiệu suất lâu dài.
Kiểm soát chất lượng
Đảm bảo chất lượng nhất quán cho mọi vòng bi.
Nhận báo giá ngay
Tìm kiếm nhà cung cấp vòng bi xoay đáng tin cậy?
Gửi yêu cầu của bạn ngay hôm nay để nhận:
Nhấp vào “Trò chuyện ngay" để liên hệ trực tiếp với chúng tôi.
Câu hỏi thường gặp
Q1: Vòng bi này có phù hợp với ứng dụng tháp pháo không?
Có, XU220460 được thiết kế cho hệ thống tháp pháo CNC và cơ chế chia độ.
Q2: Nó có thể xử lý tải nặng trong khi vẫn duy trì độ chính xác không?
Có, nó mang lại độ cứng cao và hiệu suất ổn định dưới tải trọng từ trung bình đến nặng.
Q3: Bạn có hỗ trợ tùy chỉnh không?
Có, tùy chỉnh có sẵn dựa trên bản vẽ kỹ thuật và điều kiện làm việc.